Kwanini Bima ya Afya hawatibu Wanachama Siku za Mapumziko? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Bima ya Afya hawatibu Wanachama Siku za Mapumziko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jun 15, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wana JF Mimi ni Mwanachama wa Bima ya Afya nakerwa sana na kutopata matibabu siku za mapumziko kama Jumamosi,Jumapili na siku za Sikukuu.Siku hizo tunaugua kama kawaida na ajali pia hutupata kwani hatuombia bali hutokea bila sisi kutaka,sasa kwanini Bima ya Afya haiweki utaratibu wa matibabu siku hizo?Vituo vingi vya Afya kwa siku hizo hudai watu wa Bima ya Afya hawapo hivyo hulazimika kujilipia matibabu hapohapo au sehemu nyingine.Hii ni Haki?Naomba mchango kwa yeyote.
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema Bima ya Afya wafanye utaratibu wa kutoa matibabu kwa siku zote za wiki ili wanachama wapate huduma ipasavyo.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani Bima ya Afya mfike hata Vijijini kwani wanachama wenu tukisafiri tunapata shida ya matibabu.Pia suala la udanganyifu katika Bima ya Afya linatokana na mlolongo wa taratibu uliowekwa hati mwanachama atibiwe.
     
Loading...