and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,304
- 39,847
Umoja huu wa nchi za kiarabu hawasulihishi mgogoro Syria na Syria?
Hawawezi,hizo vita Zina psnde mbili,Syria na yemen wanapata msaada kutoka Iran,ambaye ni shia.wapinzani wao wanapata msaada kutoka Saudia Arabia,ambae ni sunni,this is proxy war btn sunni and shia blocksUmoja huu wa nchi za kiarabu hawasulihishi mgogoro Syria na Syria?
Hivi unawajuwa Waarab lakini? Hakuna watu wanafiki kama waarab, wanachimbana wenyewe kwa wenyewe ili kuwaridhisha WamarekaniUmoja huu wa nchi za kiarabu hawasulihishi mgogoro Syria na Syria?