Silaha za Magaidi wa Hezbollah zakamatwa huko Syria!!

Silaha za Magaidi wa Hezbollah zakamatwa huko Syria!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,426
Reaction score
7,851
Vikosi vya Usalama wa Ndani vya Syria huko Tartus vilikamata shehena ya silaha iliyokusudiwa kupelekewa magaidi wa Hezbollah nchini Lebanon, vikosi hivyo vilikamata bunduki za kiotomatiki, risasi za RPG,na Drones majarida na risasi zingine kabla ya shehena hiyo kuvuka mpaka.

Katika miezi ya kwanza ya 2026, Syria ilizuia takriban majaribio 1,240 haramu ya kuvuka mpaka wa Lebanon, ikabomoa mitandao 6 ya magendo na kukamata zaidi ya silaha 140.

Magaidi wa Hezboullah sasa hivi wananyea ndoo!!

IMG_20260809_181425_393.jpg

IMG_20260809_181416_327.jpg

IMG_20260809_181416_479.jpg

IMG_20260809_181416_412.jpg
IMG_20260809_181416_477.jpg
IMG_20260809_181416_412.jpg
 
Upumzike sasa, unajua huu ni uzi wa ngapi unauleta ndani ya lisaa 1 lililopita ewe mzayuni wa utombolo mpakani?
Vikosi vya Usalama wa Ndani vya Syria huko Tartus vilikamata shehena ya silaha iliyokusudiwa kupelekewa magaidi wa Hezbollah nchini Lebanon, vikosi hivyo vilikamata bunduki za kiotomatiki, risasi za RPG,na Drones majarida na risasi zingine kabla ya shehena hiyo kuvuka mpaka.

Katika miezi ya kwanza ya 2026, Syria ilizuia takriban majaribio 1,240 haramu ya kuvuka mpaka wa Lebanon, ikabomoa mitandao 6 ya magendo na kukamata zaidi ya silaha 140.

Magaidi wa Hezboullah sasa hivi wananyea ndoo!!
 
Upumzike sasa, unajua huu ni uzi wa ngapi unauleta ndani ya lisaa 1 lililopita ewe mzayuni wa utombolo mpakani?
Ulivyo mjinga na mpumbavu unanipangia hata cha ku post utafikiri bundle unanunua wewe na mmeo!!
 
Ulivyo mjinga na mpumbavu unanipangia hata cha ku post utafikiri bundle unanunua wewe na mmeo!!
Mchungaji wa kutokea kanisa la mabat kwenye ubora wako.

Kuna siku hao waisraeli watakuoa na kukuingilia mkuu
 
Back
Top Bottom