Kwani Hapo Chini Kuna Nini!!!???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani Hapo Chini Kuna Nini!!!????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 5, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    3.jpg
    Jamani hawa ni wapiga picha wa vyombo mbalimbali vya habari nchini wakifuatilia "DUA" ya SSC, haikufahamika mara moja kwa nini walikua BIZE sana kupiga kwa staili hiyo, je huend SSC walivaa Viatu vipya??? au hapo chini kulikuwa na kitu gani?
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Kwa waandishi wetu inawezekana ilianguka karatasi ya list wakadhani ni ndumba
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Acheni kuishangilia hii timu,Mpira wa kibongo uchawi,mmeshinda usiku kucha kupanda mayai visa,simba wachawi,magoli yenu ya kimagilini sana by Mbea sana (JF Celeb's)
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Huyu mwenye tshrt ya orange ni Yanga Damu, hapo umbea tu ndio ulishadadia
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Alafu uwanjaa ulikuwa umefura watu lakini usishangae ukaambiwa mapato ni sh milion 4 .
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,031
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanakopa wakiahidi kulipa baada ya mechi kama hizi.................
     
  7. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Kazi nyngne bhna.
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Ama kweli tuko tofauti, hivi wapiga picha wanachukua picha ya walipokanyaga hao wachezaji au wamebonyea ili kupata nyuso za wachezaji? Ukiangalia uelekeo wa camera (hiyo mi-zoom) zile mbili na kichwa cha yule wa kwanza unapata swali sahihi na jibu lake pia kuwa sahihi!!!
     
  9. eddiom

    eddiom Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mambo yakuiga wamemuona mpiga picha mmoja kainama na wenzake wakafuata....
    alio pasi katika hii picha aliowapiga picha hao wapiga picha...
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    lengo ilikuwa ni kupata sura za wachezaji walioinama.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    labda walikuwa wanapiga picha miguu. huyo aliyevaa njano nimependa style yake ya kukaa.
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Waomba dua walikuwa wameangalia chini. Wapiga picha wanatafuta nyuso zao kutokea chini. Kweli Amavubi, kuanzia sasa sishabikii hawa jamaa
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Duniani kuna mambo.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,344
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ndumba aka mbuzi kazikwa.
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpigapicha wa pili kutoka kushoto(mwenye begi mgongoni) mkao alivyokaa unaitwaje vile?
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbuzi kagoma!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    una akili sana weye!!!
    hebu nitumie address yako nikutumie jazi ya Simba.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wengine wanachuma mboga
     
  19. U

    Upanga Senior Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 135
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Simba simba simba !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Amanda

    Amanda Senior Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyo mwenye t-shirt ya yanga mhh!!
     
Loading...