Kwani Chadema Zanzibar ina wanachama wangapi?

Kwani Chadema Zanzibar ina wanachama wangapi?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,635
Nauliza tu maana muundo wa Chadema na sera yake ya Majimbo imekaa kitanganyika mno

Sidhani kama Zanzibar kuna hivi vyeo vya akina Sugu na Wenje eti Mwenyekiti wa Kanda fulani

Mlale unono 😁🇹🇿
 
Nauliza tu maana muundo wa Chadema na sera yake ya Majimbo imekaa kitanganyika mno

Sidhani kama Zanzibar kuna hivi vyeo vya akina Sugu na Wenje eti Mwenyekiti wa Kanda fulani

Mlale unono 😁🇹🇿
muhimu zaidi maslahi ya Zanzibar yazingatiwa kwa mujibu wa katiba ya chadema, hususan kwenye mgawanyo wa mamlaka na rasilimali 🐒
 
Hao vijana wa mbowe na vijana wazanzibar ndo wanaihujumu chadema. we umesahau mbowe alikunywa konyagi akamsifia samia
 
Back
Top Bottom