johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,635
Naona viongozi wa Chadema wanapuyanga tu huko mikoani kushawishi wananchi wasishiriki uchaguzi mkuu
Ndio nauliza kwani hizo Reforms zinatakiwa kufanywa na Wananchi?
Au bunge?
Au Tume ya uchaguzi?
Gen Z pamoja na utoto wao lakini walijua sehemu sahihi yaao kwenda kusimamisha Finance bill ni bungeni lakuni hawa Chadema sidhani hata kama wanajua utaratibu wa kufanya hizo reforms
Mlale unono 🇹🇿
Ndio nauliza kwani hizo Reforms zinatakiwa kufanywa na Wananchi?
Au bunge?
Au Tume ya uchaguzi?
Gen Z pamoja na utoto wao lakini walijua sehemu sahihi yaao kwenda kusimamisha Finance bill ni bungeni lakuni hawa Chadema sidhani hata kama wanajua utaratibu wa kufanya hizo reforms
Mlale unono 🇹🇿