Kwanao itaji ushauri au kuchorewa ramani za nyumba

Kwanao itaji ushauri au kuchorewa ramani za nyumba

david08606

Member
Joined
Jul 18, 2013
Posts
47
Reaction score
4
kwa yeyote aliye na uitaji wa ramani ya nyumba au kupata ushauri wa ujenzi. tuwasiliane kwa no 0659497070 au 0767232509 ofic zinapatikana tabata kwaa ushauli zaidi.
attachment.php


attachment.php


attachment.php
 

Attachments

  • 1.jpg
    1.jpg
    562.1 KB · Views: 331
  • 2.jpg
    2.jpg
    114.5 KB · Views: 369
  • 8.jpg
    8.jpg
    153.5 KB · Views: 362
Bei zako zikoje. Nina kiwanja cha 25 kwa 15, kipi kwenye kona. Nataka mchoro utakao include frames za vyumba vya biashara
 
View attachment 141178

Kwa ushauri tu tujaribu kubuni michoro ya kiswahili kwa mazingira ya waswahili badala ya kuendelea kuiga hii ya kizungu. Eneo kubwa la nyumba kuzungukwa na sakafu ya vigae na kupandwa nyasi kazi ambayo ni kufyekelea nyasi kila kukicha kwa ajili ya uzuri bila mlo kwa gharama kubwa.

Kwa nini kusiwe na ubunifu wa bustani kando ya nyumba hizi kama kuna mwembe, mchungwa, mpera, mpapai, m-ananasi, tuta la mchicha, tuta la matosani, nk. Hivi ukimwagilia na kupalilia utachumia tumboni, lakini hili la kushinda una-mow grass kila kukicha na kukimbilia sokoni na kapu kwa kupata mchicha niko mbali kidogo.

Ningefurani katika ramani hiyo kungekuwa na plan ya banda la kuku wa nyama au mayai, na mbogamboga zinazolimwa ndani ya nyumba hiyo zisizofaa wanatupiwa kuku kwani hakutakuwa na upotevu wakati kuku hao hutoa pia samadi kwa bustani ya nyumba.
 
View attachment 141178

Kwa ushauri tu tujaribu kubuni michoro ya kiswahili kwa mazingira ya waswahili badala ya kuendelea kuiga hii ya kizungu. Eneo kubwa la nyumba kuzungukwa na sakafu ya vigae na kupandwa nyasi kazi ambayo ni kufyekelea nyasi kila kukicha kwa ajili ya uzuri bila mlo kwa gharama kubwa.

Kwa nini kusiwe na ubunifu wa bustani kando ya nyumba hizi kama kuna mwembe, mchungwa, mpera, mpapai, m-ananasi, tuta la mchicha, tuta la matosani, nk. Hivi ukimwagilia na kupalilia utachumia tumboni, lakini hili la kushinda una-mow grass kila kukicha na kukimbilia sokoni na kapu kwa kupata mchicha niko mbali kidogo.

Ningefurani katika ramani hiyo kungekuwa na plan ya banda la kuku wa nyama au mayai, na mbogamboga zinazolimwa ndani ya nyumba hiyo zisizofaa wanatupiwa kuku kwani hakutakuwa na upotevu wakati kuku hao hutoa pia samadi kwa bustani ya nyumba.

chukua invisible like
 
View attachment 141178

Kwa ushauri tu tujaribu kubuni michoro ya kiswahili kwa mazingira ya waswahili badala ya kuendelea kuiga hii ya kizungu. Eneo kubwa la nyumba kuzungukwa na sakafu ya vigae na kupandwa nyasi kazi ambayo ni kufyekelea nyasi kila kukicha kwa ajili ya uzuri bila mlo kwa gharama kubwa.

Kwa nini kusiwe na ubunifu wa bustani kando ya nyumba hizi kama kuna mwembe, mchungwa, mpera, mpapai, m-ananasi, tuta la mchicha, tuta la matosani, nk. Hivi ukimwagilia na kupalilia utachumia tumboni, lakini hili la kushinda una-mow grass kila kukicha na kukimbilia sokoni na kapu kwa kupata mchicha niko mbali kidogo.

Ningefurani katika ramani hiyo kungekuwa na plan ya banda la kuku wa nyama au mayai, na mbogamboga zinazolimwa ndani ya nyumba hiyo zisizofaa wanatupiwa kuku kwani hakutakuwa na upotevu wakati kuku hao hutoa pia samadi kwa bustani ya nyumba.
ni ushauri mzuri sana lakini si dhani kama watanzania wengi wanahitaji kufuga kuku au kulima mchicha na wht he showed si final drawings kama m2 unahitaji banda la kuku unamwambia anakuwekea nimeona nyumba nyingi dar wanaweka parking 2na hawaitaji bustan za mchicha watakwambia bustani za hoho zipo ruvu
 
ni ushauri mzuri sana lakini si dhani kama watanzania wengi wanahitaji kufuga kuku au kulima mchicha na wht he showed si final drawings kama m2 unahitaji banda la kuku unamwambia anakuwekea nimeona nyumba nyingi dar wanaweka parking 2na hawaitaji bustan za mchicha watakwambia bustani za hoho zipo ruvu

Nimekuelewa, lakini kumbuka kwamba mwenye kuingiwa na maoni yangu zaidi ni akina mama na akina baba ambao shughuli za jikoni wanazijulia. Vigumu kitu kidogo ukafuatilia huko Ruvu au sokoni wakati hapo nyumbani pana nafasi ya kupanda tuta la viazi, shina la pilipili, mashina mawili ya nyanya, shina la bilkinganya, nk, vitu vidogo ambavyo huwa vinatuingiza gharama za kufuata sokoni wakati ni mambo ya kamaida madogomadogo ya kujikimu home. Wazungu huko kwao hali ya hewa kipindi cha winter kukausha mimea imechangia sisi tunawaiga tu. Hata hivyo tuonyeshe uafrika wetu ambao na wengine wanaweza kuiga.

Mchoraji pia ni mwenezaji mzuri wa mambo hayo, ukiweka katika mchoro mambo kadhaa kati ya hayo utaona umeshamvutia mteja wako. Nyumba zenye eno kubwa kama sq 800 and up zina nafasi nzuri kutengeneza nuchoro mizuri kama hiyo ninayodokeza.
 
View attachment 141178

Kwa ushauri tu tujaribu kubuni michoro ya kiswahili kwa mazingira ya waswahili badala ya kuendelea kuiga
hii ya kizungu. Eneo kubwa la nyumba kuzungukwa na sakafu ya vigae na kupandwa nyasi kazi ambayo ni kufyekelea nyasi kila kukicha kwa ajili ya uzuri bila mlo kwa gharama kubwa.

Kwa nini kusiwe na ubunifu wa bustani kando ya nyumba hizi kama kuna mwembe, mchungwa, mpera, mpapai, m-ananasi, tuta la mchicha, tuta la matosani, nk. Hivi ukimwagilia na kupalilia utachumia tumboni, lakini hili la kushinda una-mow grass kila kukicha na kukimbilia sokoni na kapu kwa kupata mchicha niko mbali kidogo.

Ningefurani katika ramani hiyo kungekuwa na plan ya banda la kuku wa nyama au mayai, na mbogamboga zinazolimwa ndani ya nyumba hiyo zisizofaa wanatupiwa kuku kwani hakutakuwa na upotevu wakati kuku hao hutoa pia samadi kwa bustani ya nyumba.

asante mkuuu. 2nadesign na kuchora kulingana na uhitaji wa mteja. Asante kwa maoni yako kama nawe unahitaji kulingana na mahitaji yako pia inapatikana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom