Kwaheri Ngorongoro Heroes | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaheri Ngorongoro Heroes

Discussion in 'Sports' started by Swahilian, Aug 8, 2010.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye timu yetu kipenzi ya mpira wa miguu ya vijana (Tanzania) a.k.a Ngorongoro Heroes imetolewa katika mashindano baada ya kutoka sare ya goli 1-1 na vijana wa Ivori Coast.
    Kutokana na matokeo hayo Ngorongoro wamefungishwa virago baada ya kufungwa goli 1-0, huku Abijan wiki mbili zilizopita.
    Tunawapongeza vijana wetu kwa hatua waliofikia na wajipange kwa ajili ya wakati mwingine.

    'GO TANZANIA GO'
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Ngorongoro nao bado! wanasiitisha sana!
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,580
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania kuna matatizo gani kwenye soka?
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sio soka pekee ni kila kitu tumelogwa sie na mchawi etu alishakufa longu na kaburi laki halijulikani lilipo
     
Loading...