Kwa wanunuaji wa dhahabu

May 25, 2014
2
20
DHAHABU KUTOKA KILINDI TANGA INAUZWA, MAHALI NI TANGA MJINI. DHAHABU IPO PIA IN TERMS OF NUGGETS. DHAHABU ITACHOMWA MNUNUZI AKIWEPO HAPO HAPO NA KUTENGENEZWA IN BARS. IKITENGENEZWA IN BARS, PURITY YAKE INAFIKIA 93% TO 94%. KIASI CHA KUNUNUA NI KUANZIA KILOGRAMS 5 NA KUENDELEA. BEI NI 65,000,000 (65Mil) KWA KILOGRAM MOJA. MAZUNGUMZO YA BEI YANAFANYIKA BAADA YA MTEJA KURIDHIKA NA BIDHAA.
KWA MAWASILIANO: 0762-796279/0687-399087
E-mail address; christopher_clemence@yahoo.com
 

mimibilly

Member
Aug 1, 2013
36
0
DHAHABU KUTOKA KILINDI TANGA INAUZWA, MAHALI NI TANGA MJINI. DHAHABU IPO PIA IN TERMS OF NUGGETS NA PURITY YAKE NI 98% HADI 99% KABLA HAIJACHOMWA. DHAHABU ITACHOMWA MNUNUZI AKIWEPO HAPO HAPO NA KUTENGENEZWA IN BARS. IKITENGENEZWA IN BARS, PURITY YAKE INAFIKIA 93% TO 94%. KIASI CHA KUNUNUA NI KUANZIA KILOGRAMS 5 NA KUENDELEA. BEI NI 65,000,000 (65Mil) KWA KILOGRAM MOJA. MAZUNGUMZO YA BEI YANAFANYIKA BAADA YA MTEJA KURIDHIKA NA BIDHAA.
KWA MAWASILIANO: 0762-796279/0687-399087
E-mail address; christopher_clemence@yahoo.com

Una dalili zote za kuwa tapeli ww,biashara ya dhahabu si ya kutafuta mteja kiasi hiki
 

kupe

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
1,025
1,500
Kweli ni utapeli . Yaani gram moja ni 65000. Kilo moja ni gram 1000. Sasa unauza kuanzia kilo 5. Maana yake ni 65,000 zidisha na 5000 = 325,000,000/= . Je hiyo biashara unaifanyia sehemu gani? Kuna ulinzi, kuna vipimo? .....unalipa kodi? Unatoa risiti ?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,698
2,000
real nauza hereni kama unahitaji ni pm

wewe check kule nimekupa option biashara yako wala haahitaji tangazo peleka kwa masonara wahindi mjini watapima gram na watakuhesabia cash yako bila longolongo.
 

Zekidon

JF-Expert Member
May 29, 2013
1,891
1,225
Ungepost hii kitu 20 yrs back ungepata mabwege lakini ushachelewa, dhahabu huwa haiuzwi online, wala mnunuzi hatafutwi kwapost jf, halafu tanga dhahabu take haifiki 98%purity inakuGa kwenye 80 hivi, kwanza na singida ndio utapata 97% purity, halafu hakun ----- atayekubali uchome wewe kwenye refinery yako halafu akupe hela take, umechemka, mkuu humu Kuna magwiji WA hii habari usifikiri Kuna wajinga hapa, kwa kifupi huna dhahabu
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
wewe check kule nimekupa option biashara yako wala haahitaji tangazo peleka kwa masonara wahindi mjini watapima gram na watakuhesabia cash yako bila longolongo.

sasa kaka niambie ni sehem gani maana si unajua posta sijui maeneo pengi na boda hazifiki
nielekeze tu plz
 

Swordfisher

JF-Expert Member
May 1, 2013
239
195
wewe check kule nimekupa
option biashara yako wala haahitaji tangazo peleka kwa masonara wahindi
mjini watapima gram na watakuhesabia cash yako bila longolongo.

Unadhani hajui hilo? Unadhani ameingia humu kwa bahati mbaya?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom