Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,505
- 167,116
Miss Natafuta nakutafuta huu ni mwaka wa Tisa tangu umeniambia una mimba Yangu na mtoto hujazaa hadi leo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wee mwanamke sio mzima kama mzima ulishawahi dumbukia chooniMm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
Tuma hela ya clinicMiss Natafuta nakutafuta huu ni mwaka wa Tisa tangu umeniambia una mimba Yangu na mtoto hujazaa hadi leo
We Ni mtoto? umeanza kugegedwa leo?mbona huna watoto 20?Mnavotugegeda mnadhani itatokea Nini?
hahaha AiseeMm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
Duh leo uneniacha hoi Demiss ,hayo yote kusaka hela tena kwa mbinde aseei hata uwe mgumu Kama Mimi bado wanawake wanatafuta alternative tu.Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
😂😂😂😂Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
You are fucking genius
Niliwahi kufundishwa kuwa mwanamke akiamua hashindwi leo umetisha sana😂😂Na huwa naitumia kwa matajiri tu
Inategemea na mwanamme mwingine ukimwambia ndiyo anafurahi kuwa baba na lengo lako umpige helaaaNiliwahi kufundishwa kuwa mwanamke akiamua hashindwi leo umetisha sana[emoji23][emoji23]
Tunategemea uterezi wenye utamu watoto subiri ndoa uoleweMnavotugegeda mnadhani itatokea Nini?
Kumbe uko cheap kiasi hicho?Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
Kumbe uko cheap kiasi hicho?
Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
Wakurugenzi wamechukua Sana madem zetu shenzi.Tena wale wenye 50s wanabalehe ya pili.Anyway wapigeni hela
Kipindi flani bna nikakutana na muhenga flani hivi kama moyo wangu ukamuelewa vizuri hivi.
Tukaanza mahusiano flani
Kwa vile nilitaka kuhamia ,nikaona nitest mtambo nikamuambia bna nimepima Nina mimba.
Yaani alichoniambia nilikoma .Hadi Leo hata niwe na nyege vipi Bora niwe chaputa follower.
Nilijifunza kufunga miguu kusema kweli.
Nilikuwa naonaga masingle maza walivo na stress za baba watoto kweli nawaelewa Sana maana ningekuwa huko saa hizi.
Inauma Sana mtu kukana damu yake
Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia
Mm nilimdanganya Mkurugenzi fulani nina mimba kwa kuwa anamuogopa mkewe akanipeleka lodge tukapime na kipimo kanunua kwenye pochi nikabeba mkojo wa rafiki yangu aliyekuwa mjamzito baada ya kufika lodge nikaingia na kichupa chooni nikaweka huo mkojo kupima kitu kinasoma baada ya hapo tukapitia ATM akatoa mkwanja akanipa laki 3 ya kutolea mimba aiseee nilifurahi ile hela tena nilkuwa na safar ya kwenda karagwee jaman mpaka leo huwa nikikumbuka nacheka
Wanaume wengine ukiwadanganya ndiyo wanafurahi zaidiii loooh huwa nachukia