kwa wanaume pekee

kwa wanaume pekee

BSL

Member
Joined
Dec 15, 2018
Posts
86
Reaction score
98
Nianze na tafakuli hii ,wanaume hivi ni sawa kuwa tunawaza mapenzi tuu muda wote
maana wakati mwingine huwa na shangaa sana unamkuta mwanaume kamili anawaza ngono tu kila wakati na hii inadhibitishwa na jinsi wanaume wanapokutana na mdada mkali iwe ndani ya usafiri wa umma au kwenye maduka na sehemu zingine ,kwa nyakati hizi usishangae ukakuta wanaume wanatumia muda mwingi kuelezana mambo ya ngono ,je nn wanaume kimewapata kwa nn ngono ipewe kipaumbele sana katika maisha ya sasa,
 
unazungumzia wavulana au wanaume?


'Gear yourself to solutions in every problem'
 
Kaitembelee nyegezi kwanza uifahamu jinsi inavyofanana
 
Bila mapenzi hakuna la maana hapa duniani

[emoji375][emoji375]
 
Nianze na tafakuli hii ,wanaume hivi ni sawa kuwa tunawaza mapenzi tuu muda wote
maana wakati mwingine huwa na shangaa sana unamkuta mwanaume kamili anawaza ngono tu kila wakati na hii inadhibitishwa na jinsi wanaume wanapokutana na mdada mkali iwe ndani ya usafiri wa umma au kwenye maduka na sehemu zingine ,kwa nyakati hizi usishangae ukakuta wanaume wanatumia muda mwingi kuelezana mambo ya ngono ,je nn wanaume kimewapata kwa nn ngono ipewe kipaumbele sana katika maisha ya sasa,
kama anawaza baada yakumuona mrembo si anasababu huyo?ingekua anawaza tu bila ushawishi wowote ingekua tatizo ila kwakua anasababu yupo sahihi na kinyume chake ndio tatizo
 
Back
Top Bottom