Kwa Wanaoshare post zajamiiiforums muwemakini

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
Tunashukuru Mungu Kwa uhuru aliotupa

Sioombaya kukumbushana walewanaoshare post za jamiiforums NA sehemu zinging Kabla kushare Anglia pia itaonekanaje kwenye Jamiii

Kilamtu anauhuru wakuandika Lakini unaposhare hatayule asieijua anaijua NA unaposhare mambo mazuri nikuisifia JF na kuitangazs vyema
Wazo tu

Ngoja nimalizie....
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,445
2,000
Hivi ukishea,maana yake zile kinga za privacy zinaweza kuvuja?

Ile muingiliano wa JF na mtandao mwingine ulioshea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom