Kwa wanao kula nyama pasaka. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanao kula nyama pasaka.

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Apr 5, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    385107_283713421667348_100000860778677_789541_720630734_n.jpg
    pasaka njema.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhhh hiyo mishikaki lazima iwe ya salanda..
     
  3. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hao ni chamaki nchanga baaah
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ni njia ya Iringa mbele kidogo baada ya kutoka Morogoro
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha Salanda mkuu. Hapo ndo kilikuwa kituo kikuu cha kupatia msosi tukisafiri kwa gari Moshi toka DAR kwenda MZA. Tulikuwa tunakula kuku wakubwa hao sijawahi kuona. Ni siku nyingi sijapita hiyo nia tena. Miss you Salanda
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    hiyo mishkaki ya nyama ya tembo au?

    Tobaaaa kumbe panya?
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,195
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kaka ivi wale kweli walikuwa ni kuku? maana yale maeneo hakuna hata dalili ya kuku zaidi ya yale mandege pori ,
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Mishikaki ya panya mkuu? Ingawa mimi ni mroho wa nyama lakini hapo kaka hata kugusa sigusi.
     
Loading...