kwa wanao hitaji adobe cs5 master collection mnione | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanao hitaji adobe cs5 master collection mnione

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kadoda11, Nov 8, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,371
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    wale wadau wa mambo yetu ya kukodolea macho monitor za computer(graphic designers,videographers,animators etc)nina adobe cs5 master collection
    kwa anaehitaji anicheki hapahapa jamvini.hakikisaha computer yako ina support 64bit window 7 chini ya hapo haita run installation.
    haitoshi ktk cd wala dvd ina 13GB so itakupidi uwe
    na external HDD.very soon nitakuwa na adobe cs5.5.mpango mzima.
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Mkuu nahitaji hiyo kitu kwa hood na uvumba. Ntakupataje mkuu
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Shukrani sana mkuu.. na pia kama mtahitaji free activator for the complete master collection...mtanijulisha na nitaipost apa! And again shukrani

    mkuu kwa share yako!
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,371
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    simple kaka 2wasiliane thru JF private massage.
     
  5. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 512
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mimi natumia computer ya Apple version ya Mac OS X Lion. Je naweza iweka kwenye computa yangu hiyp Adobe???????
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Orodhesha kilichomo ndani ya package, mi mbona ninayo CS5 kwenye DVD9 iko full hiyo yako ya vipi?
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    weka aina ya apple yako, macbook air, macbook pro, imac, g5 pro weka details afu tuongee deal
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mie ninayo Master collection ya Adobe CS 5.5 ilikuwa inafanya kazi lakini nimekuwa siitumii miezi kama mitatu nilikuwa safari na nimerudi na nilipoifungua Dreamweaver ambayo nimekuwa nikitumia sana, imenidai key. Kwa kuwa nilikuwa na keygen yake nimezalisha key lakini inazikataa.
    Jamani nani anisaidie? ikiwezekana labda sijui nipate keygen nyingine?
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni namna gani naweza kukutumia "Activation" hapa ni Compressed folder (.rar compressed)

    _________________________________________________________________
    nimejaribu hapa chini hebu cheki

    View attachment ADOBE_CS5.5_MASTER_COLLECTION_KEYGEN_WIN_OSX-XFORCE.rar
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,542
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Da mi nina adobe cs3 master coll. But cnaga maujuzi xana.Please nipeni help hasahasa after effect
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yeah man, asante saaaaaaaaaaana maana itabidi kesho ni install upya nijaribu tena. Ilibidi jana ni unistall kila kitu maana ilikuwa imeshanionyesha kwamba ndio mwisho wa trial.
    Mungu akubariki sana kwa juhudi zako na muda wako wa kutusaidia.

    Daahhh JF chiboko kweli
     
  12. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    MI ninazo video tutorial ya namna yakutumia.... kwa anaye hitaji tunaweza kuwasiliana nae..
     
Loading...