Kwa waliowahi kutumia Subaru Forester S-Edition (SH9) 2011

Kwa waliowahi kutumia Subaru Forester S-Edition (SH9) 2011

Cainan

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2017
Posts
485
Reaction score
580
Habari za jioni wakuu, kuna gari moja katika pita zangu nimekutana nayo, ni Subaru Forester SH9 (S-Edition). Engine yake ni turbocharged 2500cc.

Kwa wanaoifahamu gari hii, nilipenda nipate details kama vile drivability, maintenance (je, spare zinaingiliana na SH5 XT?), engine reliability, performance & fuel consumption upande wa traffic 🚦 na highway, na pia kati ya hii SH9 na Vanguard ile ya 3500cc, ipi bora zaidi?

Asante Wakuu, nawasilisha
 
Kama Mimi mwenye Subaru forester XT SH 5 ya 2009 nawasumbua akina vanguard sembuse hiyo mashine.
Hiyo gari ina Gia 6 na ina nguvu Sana , Kwa ishu ya performance hakuna crossover itakusumbua

Kuhusu spare parts zipo nyingi kama Subaru forester nyingine Tu, kama ni MTU wa hekaheka za ligi ya mabingwa barabarani nunua hiyo gari
 
Kama Mimi mwenye Subaru forester XT SH 5 ya 2009 nawasumbua akina vanguard sembuse hiyo mashine.
Hiyo gari ina Gia 6 na ina nguvu Sana , Kwa ishu ya performance hakuna crossover itakusumbua

Kuhusu spare parts zipo nyingi kama Subaru forester nyingine Tu, kama ni MTU wa hekaheka za ligi ya mabingwa barabarani nunua hiyo gari
Aisee , XT yako ni manual au Automatic?
 

Attachments

  • IMG_20240813_180441.jpg
    IMG_20240813_180441.jpg
    494.2 KB · Views: 7
Kama Mimi mwenye Subaru forester XT SH 5 ya 2009 nawasumbua akina vanguard sembuse hiyo mashine.
Hiyo gari ina Gia 6 na ina nguvu Sana , Kwa ishu ya performance hakuna crossover itakusumbua

Kuhusu spare parts zipo nyingi kama Subaru forester nyingine Tu, kama ni MTU wa hekaheka za ligi ya mabingwa barabarani nunua hiyo gari
Baba Vanguard? Au umekosea baba Vanguard 3.5L 2GR-FE au unazungumzia Vanguard gani baba
 
Baba Vanguard? Au umekosea baba Vanguard 3.5L 2GR-FE au unazungumzia Vanguard gani baba
Vanguard' 2.4L
Hii ndiyo IPO Sana barabarani.... hiyo six cylinder achana nayo hiyo ni habari nyingine kabisaa
 
Nimeona pia hata vanguard ya 3500cc hazija
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom