kwa walio na wanaosoma IFM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa walio na wanaosoma IFM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chilubi, Mar 29, 2012.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2,111
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndugu zanguni mi nimeshangazwa na system ya IFM, kwanza kabisa kusema ukweli sijaona faida ya "PROSPECTUS" kale katabu wanachotoa pale mana hakuna walifuatalo zaidi ya marks na grading tu!

    Sasa ivi nimelipia 1st installment kamili, bado installment ya pili, nashangaa matokeo wamezuia mpaka nilipe installment ya pili, mimi binafsi naona wanataka kutuzingua saivi, kikawaida kama umelipa installment ya mwanzi full then you have the right to see. Your results! Au SIVYO JAMANI?

    Vile vile naomba niwauliza pia, je IFM wanaweza kutoa transfer from IFM to another Uni unayotaka? Na kama unaweza je process na requiremnts zikoje?
     
  2. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,245
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuuu kwani ifm si chuo cha serikali
     
  3. c

    chilubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2,111
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni chuo cha serikali,,,,
     
Loading...