Kwa walio na uzoefu wa mambo ya harusi

Kwa walio na uzoefu wa mambo ya harusi

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Posts
1,852
Reaction score
611
Habari wanajamvi !, kuna ndugu yangu anatarajia kuoa mwezi Wa 6 mwaka huu. Sasa hajui aanzie wapi na amalize vipi. Alikuwa anaomba ushauri kwa wale wenye experience na haya mambo ya harusi katika haya maeneo.
1. Nani mwenye jukumu la kuandaa wanakamati ?
2. Je, hao wanakamati wanatakiwa wawe wanandugu tu ?
3. Wanapochaguliwa hao wanakamati wataharifiwa kwa kadi za mualiko ?

Ni hayo tu wakuu natumaini nitapata majibu sahihi katika sehemu hii sahihi.
 
wanakamati wanabidi wawe blood friends ...aitaji kuwapa kadi ...kwasababu mchango atakaotoa mwanakamati lazima uwe heavy ...tofauti na wengine..wanakamati wanaweza wakawa Rafiki 10 na ndugu 2..then jitahd wewe mtoa mada uwe mweka Adhina ili uje upige Dow.
 
Kama alikuwa hajishughulishi na kamati za wenzie mwambie afunge tu ya kimya kimya.
 
wanakamati wanabidi wawe blood friends ...aitaji kuwapa kadi ...kwasababu mchango atakaotoa mwanakamati lazima uwe heavy ...tofauti na wengine..wanakamati wanaweza wakawa Rafiki 10 na ndugu 2..then jitahd wewe mtoa mada uwe mweka Adhina ili uje upige Dow.
Hahahahahahah !, we mkuu ni hatari sana
 
1.inategemea muoaji anaweza kuandaa kamati mwenyewe au pengine mzazi wa muoaji anaweza kuandaa kamati iwapo yuko radhi kufanya hivyo! 2.wanakamati sio lazima wawe ndugu tu wanaweza kuwa marafiki,wafanyakazi wenzake,majirani n.k. 3. Ni lazima wanakamati waarifiwe kwa kadi za mwaliko na wapate chakula na vinywaji(soda,bia n.k) siku ya kikao cha kwanza cha kamati.
 
Habari wanajamvi !, kuna ndugu yangu anatarajia kuoa mwezi Wa 6 mwaka huu. Sasa hajui aanzie wapi na amalize vipi. Alikuwa anaomba ushauri kwa wale wenye experience na haya mambo ya harusi katika haya maeneo.
1. Nani mwenye jukumu la kuandaa wanakamati ?
2. Je, hao wanakamati wanatakiwa wawe wanandugu tu ?
3. Wanapochaguliwa hao wanakamati wataharifiwa kwa kadi za mualiko ?

Ni hayo tu wakuu natumaini nitapata majibu sahihi katika sehemu hii sahihi.


1. Wazazi/muoaji
2. Sio lazima wawe ndugu. Ni watu wako wako wakaribu
3. kwa kadi ya mwaliko nivizuri inasound poa pia inaheshima yake.( kuna watu hawapendi kualikwa kwa mdomo mfano: Mimi chuma cha mjerumani)



Mwambie aalike watu kama 100 au 50 afanye fundraising kwenye hao watu walio pledge achague watu 15 kuwa wanakamati.
 
Kama alikuwa hajishughulishi na kamati za wenzie mwambie afunge tu ya kimya kimya.
Ni kijana mdogo hayo mambo ya kushiriki kwenye kamati za wengine wakati wake ulikuwa bado. Nina hakika baada ya hii harusi yake ndiyo atakuwa amejifunza kitu
 
Kuna wenye mkwanja mrefu hawahitaji michango lakini wanakamati ni muhimu kupanga mipango na kupeana majukumu
 
1.inategemea muoaji anaweza kuandaa kamati mwenyewe au pengine mzazi wa muoaji anaweza kuandaa kamati iwapo yuko radhi kufanya hivyo! 2.wanakamati sio lazima wawe ndugu tu wanaweza kuwa marafiki,wafanyakazi wenzake,majirani n.k. 3. Ni lazima wanakamati waarifiwe kwa kadi za mwaliko na wapate chakula na vinywaji(soda,bia n.k) siku ya kikao cha kwanza cha kamati.
Nashukuru mkuu kwa mchango wako Wa mawazo mazuri
 
Back
Top Bottom