Kwa wale wanachuo.

manrich

Senior Member
Dec 14, 2013
120
0
Naombeni msaada wale wanaosoma Tumaini Iringa. Kama ntampata aliemaliza dip ya community 2013 au aliyepo bachl.ya communi mwaka wa kwanza 2013. Naoma hata kama atani pm ntashukuru
 

bily

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
8,036
2,000
Ngoja watakuja ila kama kuna tatizo linaelezeka ni bora ukasema usaidiwe ila if its confidential you may waits for PM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom