Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 2, 2016 #1 Tafadhali naomba kujuzwa Ajira za nursing znapangwa Nani? Wizara ya afya au Tamisemi? Utaratbu unakuaje? Msaada plz 0653447793
Tafadhali naomba kujuzwa Ajira za nursing znapangwa Nani? Wizara ya afya au Tamisemi? Utaratbu unakuaje? Msaada plz 0653447793
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 2, 2016 Thread starter #2 Pia naomba kwa aliye ajiriwa, Au anasubiria tukutane hapa [emoji122]
Mibas JF-Expert Member Joined Apr 3, 2012 Posts 4,213 Reaction score 6,389 Jul 2, 2016 #3 Hata walioajiriwa recently wamerudishwa nyumbani bila hata nauli. Vumilia serikali iko busy kwanza na watumishi hewa. Asante kwa kunielewa
Hata walioajiriwa recently wamerudishwa nyumbani bila hata nauli. Vumilia serikali iko busy kwanza na watumishi hewa. Asante kwa kunielewa
g click JF-Expert Member Joined Dec 7, 2012 Posts 2,427 Reaction score 510 Jul 2, 2016 #4 Until further notice endelea kuwa na subira
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 2, 2016 Thread starter #5 [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 2, 2016 Thread starter #6 Wengne msaada plz
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 2, 2016 Thread starter #7 [emoji101] [emoji101]
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 5, 2016 Thread starter #9 Jamani badoo???!
Ze Heby JF-Expert Member Joined Jun 22, 2011 Posts 5,882 Reaction score 6,650 Jul 5, 2016 #11 Hivi hawa wanaosubiri ajira ni ngazi gani,degree au diploma au cheti?
Realbest JF-Expert Member Joined Aug 5, 2013 Posts 812 Reaction score 301 Jul 6, 2016 Thread starter #12 Mm naulizia wa cheti