Kwa wale ambao imewatokea.

Tarime one

JF-Expert Member
Nov 12, 2013
2,250
2,000
Jamani naomba tushare experience kwa wale ambao imeishawatokea janga la kushika au kushikwa ugoni vp mlijisikiaje muda ule?tupe maoni yako ingawa ni machungu ya moyo.
 

Qualifier

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
1,251
1,500
Tufumbe macho tuombe " Eee Mungu, muumba wa mbingu na nchi ninakuomba uniepushe na janga la kufumaniwa au kufumania AMEN"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom