Kwa wakazi wa Mwanza

Kwa wakazi wa Mwanza

MIMI NA TZ

Senior Member
Joined
Apr 22, 2014
Posts
197
Reaction score
18
Kama unahitaji Nyumba,gari na Mali zingine tuwasiliane 0788752672
 
ImageUploadedByJamiiForums1408203855.482193.jpgImageUploadedByJamiiForums1408203907.848732.jpgImageUploadedByJamiiForums1408203947.598687.jpg

Bei za Nyumba ni million 25 kushuka chini Nyumba zipo malimbe jiran kabisa na chuo cha SAUT na nyingine ipo nyanshana na gari ninalo hapa mjini mwanza
 
Nijulisheni kwa wale wote wanaohitaji nipo mwanza karibuni sana.usisite kuuliza chochote 0788752672
 
Mkubwa unakaa maeneogani?menipo kikimahewa tufahamiane bwana ila nimeku pm.
 
Charminglady njoo huku kuna vifaa vitakavyokupunguzia zile adha za ngoma za nyasaka-mzunguko!
 
ImageUploadedByJamiiForums1408532190.588529.jpg
Nyumba hii ipo jirani kabisa na TAI FIVE HOTEL hapa jiji mwanza njoo nikuuzie tuwasiliane kwa 0788752672
 
Back
Top Bottom