Kwa Wabongo sheria ni optional!

Kwa Wabongo sheria ni optional!

Sheria imewekwa hapo tena ni wzi kabisa, hakuna kupaki magari makubwa, lakini ndo kama umewaita jamaa.
Wamejazana hapo kama kumbikumbi!
Bongo bwana balaa tupu!!

Of course sheria bongo ipo kwenye makaratasi tu. Ni ugonjwa wa nchi inayoongozwa chini ya udhaifu wa CCM. Sheria znavunjwa kidhaifu kuanzia kwa mkulu mwenyewe, as a result ni trickle-down effect to the rest of bongolanders kama hawa jamaa unaowananga hapa!
 
pembeni hapo kuna matraffic kibao, si sayansi hapo?
 
Huenda ni magari ya riz1 hayo, nani atayagusa? Subiri kuwe na kiji foleni maeneo hayo uone trafiki wanvyotoka mbio kwenye kibanda chao hapo pembeni na kuanza usumbufu kwa madereva wanaokuwa hapo, unaweza umpasue trafiki na kitofali.
 
pembeni hapo kuna matraffic kibao, si sayansi hapo?

Ni kweli Sayansi hapo, tena kuna askari kibao sehemu ya pili wenyewe kama hakuna msafara wa kiongozi utwakuta wakipiga soga.
 
View attachment 60729
Sheria imewekwa hapo tena ni wzi kabisa, hakuna kupaki magari makubwa, lakini ndo kama umewaita jamaa.
Wamejazana hapo kama kumbikumbi!
Bongo bwana balaa tupu!!
Mkuu kuna baadhi ya yangeyange(traffic) wanamikoko yao hapo, unafikiri watakula wapi wakati hapo ndiyo njia panda na wapenzi wa kutoa taka chafu kwa wingi wanapatikana mkocheni,masaki,mbezi beach nk. kwa sababu wenzetu kwao shibe ni kitu cha kwanza.

Uswahilini utamnyonyea choo nani wakati kula yetu mara moja neema ikishuka choo kikijaa tunasubiri mvua inyeshe tufungulie.
 
Back
Top Bottom