Kwa ufinyu wa mawazo yetu

Kwa ufinyu wa mawazo yetu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
735
Reaction score
191
Watanzania kwa ufinyu wa mawazo yetu tunazani TOYOTA COASTER (and the like) kuwa ni magari makubwa sana yanayoweza kutuondolea matatizo ya usafiri wetu. Hatuoni wenzetu huko majuu?
 
watanzania wepi waliosema hivyo....toyota coaster?.........aaaaaaaaaaah wapi.
 
watanzania kwa ufinyu wa mawazo yetu tunazani toyota coaster (and the like) kuwa ni magari makubwa sana yanayoweza kutuondolea matatizo ya usafiri wetu. Hatuoni wenzetu huko majuu?
mkuu naona umeandika unachowaza!
 
Back
Top Bottom