Kwa tabia hii wamama na wadada mnamaanisha nini?

Kwa tabia hii wamama na wadada mnamaanisha nini?

Pesa sabuni ya roho
IMG-20180321-WA0010.jpg
 
Mi hii Mara nyingi ninapewa tena za kutosha

Kwangu inatokana na makundi shinda nayo kila siku maana mi huwa na kaa na wakubwa
 
Mkuu HUENDA WW NI DOMO ZEGE HVYO WANAKUANZISHIA NANMA YA KUWASEMESHA

HVYO, WAKIKUAMKIA WAJIBU MARHABAAAA TOTO ZURI UMEPENDEZA

UTAONA ANAVYOJICHEKESHA
 
Sasa kama una sura kama yule katibu mwenezi wa baba wa malaika, nini unatarajia?

Naona siku hizi naye anabadirika. Pesa mwanaharamu kweli!
we jamaa uko na problee,angalia siku hizi sio nisani tena,ila utapanda basi mwenyewe na pafyumu utajipulizia tu.
 
Mtaalam, kuna uwezekano utawala huu umekuzeesha ghafla... yawezekana unaonekana mkubwa kuliko umri wako halisi....
Piga maombi upunguziwe majaribu ya dunia.
 
Mtaalam, kuna uwezekano utawala huu umekuzeesha ghafla... yawezekana unaonekana mkubwa kuliko umri wako halisi....
Piga maombi upunguziwe majaribu ya dunia.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nalo neno ujue
 
kumbe kukupa shkamoo ndo unaogopa mi nlihis utasema wamama watu wazima cku hawataki shkamoo yako ili usiwaogope kuwaomba urafiki
 
Umesha wahi jitazama uso wako kama unaendana na umri wako mkuu? Maana unaweza walaumu bure kumbe tatizo lipo kwako,

Labda kweli umri wako ni mdogo kwao lakini kumbe uso wako unajionyesha mkubwa kwao
 
Yani hata sielewagii, utakuta mdada mbichi kabisa anasema niamkieee huko, Then nao hao wa mama nao hivyo hivyo, Ukiwa uliza miaka wanakuwa wadogoo
 
wanakuchunguza kama na wewe unataniika??unaonekana mda mwingi unakuwaga siriasi sana..hata Mimi kipindi Fulani ilikuwaga vivyo hivyo nikaomba ushauri humuhumu jf nikaufuata nikaanza kujifanya mtambo kuna kanafunzi kamoja kalizoea kuniamkia siku hakakuamini masikio yake jibu alilolisikia toka kwangu ile "shikamoo"nikakaambia njoo uishike kama wanajf walivyonielekeza kakashangaa "khe kumbe na wewe mjanja hivyo mi nakuonaga mpoole"kilicho endelea huko alaaniwe shetani...!!basi ndo mwendo huo huo siku hizi haviniamkii tena naviamkia vyenyewe
kwa hiyo hawa wenzetu ni wajanja sana hiyo shikamoo unazopewa huwa wanatafuta starting point ya kuanza mazungumzo na wewe...!usiwe siriasi sana we jifanye mtambo tu siku moja afu utaona kama watakuamkia tena..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom