Kwa Rais Magufuli kila barabara italainika

Kwa Rais Magufuli kila barabara italainika

NYAMY

Member
Joined
Feb 16, 2016
Posts
14
Reaction score
32
Salaam nyingi kwenu wana jamvi,

Nadhani wengi wetu tunakifahamu kipande cha barabara ipitayo karibu na hospital ya CCBRT.

Hiki kipande cha barabara kimeleta usumbufu kwa watumiaji kwa muda mrefu,mara nyingi kimekuwa kikiungwa ungwa kwa viraka tangu enzi za Mkapa.Nafikiri wajanja wa mjini walikitumia kupiga pesa za fasta fasta.

Sasa habari ni kwamba mzee wa GRISI ameamua kupalainisha pawe laiiiini kwa kuweka barabara imara iwezayo kudumu kwa Muda mrefu.

Yaliyoshindikana kwa muda mrefu kwa MZEE WA GRISI yanawezekana.
 
Salaam nyingi kwenu wana jamvi,
Nadhani wengi wetu tunakifahamu kipande cha barabara ipitayo karibu na hospital ya CCBRT.
Hiki kipande cha barabara kimeleta usumbufu kwa watumiaji kwa muda mrefu,mara nyingi kimekuwa kikiungwa ungwa kwa viraka tangu enzi za Mkapa.Nafikiri wajanja wa mjini walikitumia kupiga pesa za fasta fasta.
Sasa habari ni kwamba mzee wa GRISI ameamua kupalainisha pawe laiiiini kwa kuweka barabara imara iwezayo kudumu kwa Muda mrefu.
Yaliyoshindikana kwa muda mrefu kwa MZEE WA GRISI yanawezekana.
Kinacho nishangaza nikwamba anayo yafanya huyu ni sawa na yaliyo fanywa na watangulizi wake lakin cha ajabu ni kwamba mnataka huyu sifa zivumeeeee kwa kila jambo hata ambalo ni lakawaida kabisa na na sifa za maendeleo ya mdomoni ambayo haata kwa jicho moja hayaonekani hapo ndipo pananipa mashaka makubwa sana sana na aina ya watu waliopo tz
 
Natamani sana JPM aongoze zaidi ya miaka 10....binafsi chini ya utawala wako nimekuwa mtu huru....na kuwa na iman na rasilimali za nchi hii kuwanufaisha Watanzania...Nitazid kukuombea daima...Na Mungu akuzidishie Nguvu..Hekima..Busara kuliongoza Taifa hili...
 
ninaomba mwenye kujua viwanda vipya vilivyojengwa katika kila mkoa atutajie maana viwanda 3000 sio mchezo
 
Rais Magufuli pamoja baadhi ya viongozi ambao walizoea kupiga dili kulalamika kuwa hafuati taratibu za bajeti nina uhakika kuwa kipindi chake miradi mingi ya serikali ikiwemo na barabara zitafanyiwa marekebisho makubwa. Afadhali fedha zielekezwe kwenye miradi moja Kwa moja badala ya vikao vingi
 
Natamani sana JPM aongoze zaidi ya miaka 10....binafsi chini ya utawala wako nimekuwa mtu huru....na kuwa na iman na rasilimali za nchi hii kuwanufaisha Watanzania...Nitazid kukuombea daima...Na Mungu akuzidishie Nguvu..Hekima..Busara kuliongoza Taifa hili...
Umenena mkuu pamoja na maumivu ya sasa tulionayo naona Tanzania yenye matumaini inakuja kwa vizazi vyetu
 
Rais Magufuli pamoja baadhi ya viongozi ambao walizoea kupiga dili kulalamika kuwa hafuati taratibu za bajeti nina uhakika kuwa kipindi chake miradi mingi ya serikali ikiwemo na barabara zitafanyiwa marekebisho makubwa. Afadhali fedha zielekezwe kwenye miradi moja Kwa moja badala ya vikao vingi
Rais wa mambo ya ujenzi. Poor him,!
 
Back
Top Bottom