Kwa raha zao! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa raha zao!

Discussion in 'Jamii Photos' started by GIUSEPE, Sep 20, 2012.

  1. GIUSEPE

    GIUSEPE JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    MBWA.jpg

    Ungekuwa wewe ungekubali hii lifti?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Wote watatu ni wanyama tu ..au kwa kuwa huyo mmoja hajui kuongea ndio aonewe?
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani si lifti kama una haraka unapanda tu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Beggars can't choose, lift uombe hafu uchague sehemu ya kukaa? Watu wana ratiba zao bwana. Huyo mwingine ambae huwasiliana kwa kutumia mkia ana haki zake na kumbuka ni PETTY ANIMAL!!!! Thoug I'm kidding lakini ukweli uko palepale!!!!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa nina shida haina tatizo kuchukua lifti
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hutaki tembea kwa miguu.....si umetaka cha uvunguni??
     
  8. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi napanda tu, si nina shida bwana, hapo umeshakaa kituoni takribani nusu saa ukiangalia muda unachelewa kazini, so mi ikitokea napanda tu. na mimi kwa raha zangu niko nyuma pekee yangu.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Jaribu kukaa hapo mbele uone huyo dog atakachokufanya
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu mweneye shida hachagui
     
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inategemea, kama uliomba lift ufike unapokwenda, unapanda tu
    lakini kama ulikuwa unataka majungu na kugombana na mmiliki wa gari, mshushe huyo DOG!
     
Loading...