Kwa Pogba tumelamba Jokeri


K

Kilityme

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
218
Likes
565
Points
180
K

Kilityme

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
218 565 180
Ama hakika majuto ni mjukuu..! Tunajuta kukusajili Pogba, tumejichanga sana kupata hela ya kukusajili kipindi kile tukitegemea utakuja kuipa timu mafanikio......tulipigana kwa jasho na damu kupata ile hela ya usajili aisee.....nakumbuka mpaka hela nyingine ilibidi tumpige fix yule mnywa maji angalau tupate saini yako.....Laahaulaa..!!! Kumbe tulilambishwa jokeri na mchezo ukaisha.....Pogba nikukumbushe kwamba mpira pasi sio butubutu.....hii ligi inataka akili sio miguvu...,Na sasa hivi unaonekana umechanganyikiwa ndio maana unagombana na kila mtu.....Juzi from no where umegombana na wale jamaa wanaokusanya kiingilio kwenye mageti ya uwanjani.....yaani umegombana nao bila sababu ya msingi.....kama sababu ni kuwa ulihisi kwamba wale wakusanya kiingilio wanaweza kuitapeli timu mbona wewe ulikula hela za jezi za wale mashabiki wa jukwaa la kaskazini magharibi na tukakukaushia na wala hukuona aibu?......wale mashabiki wanalia hadi leo na jukwaa lao tangu litikisike hakuna juhudi yoyote ya kuwasaidia kulijenga....Pogba tumekusajili kwa hela nyingi tena bado huchezi vizuri, huku unawatapeli mashabiki hapohapo tena unajifanya mjuaji unagombana na kila mtu yaani full vurugu huku timu inazidi kuyumba....malipo ni hapa hapa ndugu yangu pogba...watch this space
 
gasto genaro

gasto genaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2014
Messages
780
Likes
550
Points
180
gasto genaro

gasto genaro

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2014
780 550 180
Daah. Wenye akili ndiyo wataelewa hii. Hii ndiyo raha ya fasihi.

Cha kushangaza, Pogba anakejeli hadi watoto wa bosi aliyemnunua
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,931
Likes
4,925
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,931 4,925 280
Hahhahahahah nilikuja kwa hasira ni kujibu kumbe ni huyu pogba wetu
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
800
Likes
808
Points
180
Age
49
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
800 808 180
Sio tuu joker, wakati huo huo mwenzio kashalia kadiiiiiiiiiiiii.
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,742
Likes
66,716
Points
280
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,742 66,716 280
Halafu ubaya ni kuwa Pogba anafurahia washabiki tunavo sikitika akiwa ana cheza vibaya, pogba anasema tulivo kuwa tuna shinda tulizoea ushindi wa dezo.
Hivi pogba kwa nini mwisho wa nusu msimu tusimpeleke hata timu nyingine huko akacheze, hata kwa mkopo tu!!?
Maskin timu yetu.
 
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,937
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,937 280
pogba mwanzoni alikuwa anashangiliwa na mashabiki lakini wamechoka tena vibaya mno
 
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
1,328
Likes
3,183
Points
280
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
1,328 3,183 280
Mensah!
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
jokeri kwenye Europa league Ila kwenye premier league ni Kama ommy dimpoz wanampumulia tu
 
Kisesa Yetu

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
417
Likes
243
Points
60
Kisesa Yetu

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2015
417 243 60
Wezi na wakwepakodi mmeshikwa pabaya safari hii...poleni...
[HASHTAG]#Kaza[/HASHTAG] uzi babaa...usilegeze
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,797
Likes
4,573
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,797 4,573 280
Pogba watazamaji tunamuona anavurunda uwanjani,lakini mwenyewe anajiona bonge la striker japokuwa kafunga bao mbili tuu msimu mzima
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,265
Likes
55,189
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,265 55,189 280
Kwa pogba tumelamba joker?, no no no no tumelamba galasha, kwa kifupi tumefungwa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,436
Likes
23,090
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,436 23,090 280
Halafu mashabiki wa Pogba utawakuta mitandaoni wanavyomtetea utadhani mshahara wanakula wote.
Wanadai Pogba hafungi magoli kwakua kila namba anataka acheze yeye, unaweza kumuona karudi kukaba mpira ukichanganya unakuta kapanda mbele.
 
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
1,031
Likes
572
Points
280
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
1,031 572 280
Mkuu kweli Pogba hafungi magoli na mpira wa miguu ni magoli. Ila jamaa huwa ananipa raha akikamata mpira anajua kuuchezea. Pia angalia pasi za mwisho anazotoa mimi huwa naamini wamalizia ndio hamna kitu. Mzee Ibra makali bado hayajakaa sawa. Naamini soon Man watakuwa vizuri bado wana vijana hodari sana wanajua.
 
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
1,155
Likes
1,167
Points
280
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
1,155 1,167 280
..Hahahaha!!!Hii hali ya kujimilikisha team kuwa ni Yenu huwa siizoei
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,160
Likes
40,580
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,160 40,580 280
Mataputapu hayasikii kwani hamsomi?
Kuni zinasema mataputapu jeuri, pipa nalo linasema hivyohivyo
 
K

kukujogoo

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
18
Likes
2
Points
5
K

kukujogoo

Member
Joined Nov 22, 2013
18 2 5
Pogba hatareee. Kazi yake ni kutumbua majipu ya wachezaji wenzake uwanjani kasahau kutoa pas na kufunga
 
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,141
Likes
923
Points
280
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,141 923 280
Mkuu kweli Pogba hafungi magoli na mpira wa miguu ni magoli. Ila jamaa huwa ananipa raha akikamata mpira anajua kuuchezea. Pia angalia pasi za mwisho anazotoa mimi huwa naamini wamalizia ndio hamna kitu. Mzee Ibra makali bado hayajakaa sawa. Naamini soon Man watakuwa vizuri bado wana vijana hodari sana wanajua.
Uko op
 
K

Kilityme

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
218
Likes
565
Points
180
K

Kilityme

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
218 565 180
Mkuu kweli Pogba hafungi magoli na mpira wa miguu ni magoli. Ila jamaa huwa ananipa raha akikamata mpira anajua kuuchezea. Pia angalia pasi za mwisho anazotoa mimi huwa naamini wamalizia ndio hamna kitu. Mzee Ibra makali bado hayajakaa sawa. Naamini soon Man watakuwa vizuri bado wana vijana hodari sana wanajua.
Upo nje ya mada
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653