• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa pesa hii naweza kufanya biashara gani?

boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
288
Points
500
boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
288 500
Kama mnavyojua hali saivi ni tete japo sio kwa wote...
Kuna ka hela flani nmekapata sa nataka nikazalishe ili japo kupunguza njaa....

Pesa yenyewe ni 5M , mi nipo mkoani na wala sijawahi kufika dar japo nina wenyeji kibao huko ...
Nia yang kwa sasa ni kupeleka biashara dar yaani kutoa mkoani then napeleka dar,
Kwa wenyeji na wazoefu wa biashara, mnaweza kuniambia ni biashara gani ambayo itafaa na inayoweza kulipa .....ntashukuru sana kama mtanipa ushirikiano

AKSANTEN.......
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
Kila la kheri mkuu, hold on !


Wanakuja
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,952
Points
2,000
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,952 2,000
Bidhaa yoyote utakayolleta Dar usimpe dalali, utaumia
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,791
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,791 2,000
Nunua Bajaji uendeshe mwenyewe
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,412
Points
2,000
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,412 2,000
Lete mkaa
 
ONTARIO

ONTARIO

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
1,891
Points
2,000
ONTARIO

ONTARIO

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2013
1,891 2,000
Sikia boss!!

Biashara iko hivi... usifanye biashara kuwa SUPER RICH, fanya biashara kwaajili ya kutatua changamoto fulani. Huo ndio ujasiriamali. Kubadili changamoto kuwa fursa, kisha kubadili hiyo fursa sasa iwe biashara yenye kuingiza kipato.

Nakumbuka kipindi bado niko chuo 1st year ama 2nd year mwanzoni, niliona watu wanateseka sana pale Ubungo, Riverside. Mtu anashushwa riverside, inabidi yeye na mizigo yake atembee hadi stendi ya mabasi, yani ni mbali kinyama.

Sasa nikaona fursa ya biashara ya usafirishaji... nikaanza kufatilia. Nilichokipata ni hiki hapa kwa haraka haraka.

●Mkokoteni wa chuma kutengeneza ni 150,000 - 200,000

●Kwa siku mwendesha mkokoteni anapiga trip 15-20

●Trip 1 mara nyingi ni 1500-2000 (maelewano)

●Hivyo basi kwa siku mwendesha mkokoteni kupata 30,000 ni constant.

Mimi niliwaza hivi...

●Kama nikitumia mil 2, naweza kumiliki mikokoteni 10 yenye ubora mzuri.

●Kisha niwaconvince vjn waweze kuendesha hiyo mikokoteni, waone jinsi biashara ilivyo poa... waendeshe mkokoteni hata wiki, waone pesa watakayopiga

●so baada ya hapo ndipo inakuja business side ya hii kitu. Kila mkokoteni m1 ningeukodisha kwa shilingi 3000 kwa siku, so mwendesha kokoteni akipata elfu 30, ananipa elfu 3 tu. Kwa mikokoteni 10 kwa siku nina elfu 30. Kwa kua hii biashara haina kuchagua siku, basi kwa mwezi kupata laki 9 ni jambo linalowezekana.

●Uzuri ni kwamba hautaingia gharama kubwa za service na maintenance. Ndani ya miezi miwili na nusu pesa yako imerudi, unaanza kula faida bila jasho.

Lkn na wewe ufanye study yako, usiingie kichwa kichwa - miaka kadhaa ishapita.

Ni vile kwamba nilikua nina mambo mengi sana, hata chuo kidogo kinishinde, lkn otherwise hii kitu ningeigonga kwa mafanikio makubwa sn.
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,583
Points
2,000
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,583 2,000
mazao ipo hot mpunga - mchele, mahindi- unga, maharage ,
kwa mazao ya biashara kahawa ya mbozi, pamba na dengu
ndizi za bukoba na za mshale masoko yapo kila kona ila madalali ndo habari ya town.
 
muhhidinramadhan

muhhidinramadhan

Senior Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
141
Points
225
muhhidinramadhan

muhhidinramadhan

Senior Member
Joined Mar 26, 2014
141 225
Mkoa gan uko.mkuu.taja na bidhaa zpatikanazo..cse kwa dar vitu vingi fursa
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,255
Points
2,000
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,255 2,000
Bidhaa yoyote utakayolleta Dar usimpe dalali, utaumia
Mkuu katika Ulimwengu wa sasa ni VIGUMU kufanya jambo bila kukutana na WATU hawa...Madalali/mtu wa kati..
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,583
Points
2,000
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,583 2,000
Mkuu katika Ulimwengu wa sasa ni VIGUMU kufanya jambo bila kukutana na WATU hawa...Madalali/mtu wa kati..
ni kweli madalali huunganisha bidhaa na wanunuzi wa jumla vinginevyo jiandae kutapeliwa...
 
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
423
Points
500
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
423 500
Kama mnavyojua hali saivi ni tete japo sio kwa wote...
Kuna ka hela flani nmekapata sa nataka nikazalishe ili japo kupunguza njaa....

Pesa yenyewe ni 5M , mi nipo mkoani na wala sijawahi kufika dar japo nina wenyeji kibao huko ...
Nia yang kwa sasa ni kupeleka biashara dar yaani kutoa mkoani then napeleka dar,
Kwa wenyeji na wazoefu wa biashara, mnaweza kuniambia ni biashara gani ambayo itafaa na inayoweza kulipa .....ntashukuru sana kama mtanipa ushirikiano

AKSANTEN.......
Kwa ushauri wangu mkuu kama utafanya biashara ya mazao mtafute mtu anaechukua mzigo kwenda dar ili mfanye joint venture usiagize mzingo wote bila kujua industry kwa ujumla! Ukishajua changamoto ndio umwage pesa ktk biashara! Note woga wake ndio umasikin wako! Its u time to do now! remember FailuRe is not an option! Focus on win!
 
boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
288
Points
500
boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
288 500
mazao ipo hot mpunga - mchele, mahindi- unga, maharage ,
kwa mazao ya biashara kahawa ya mbozi, pamba na dengu
ndizi za bukoba na za mshale masoko yapo kila kona ila madalali ndo habari ya town.
asante sana mkuu ntafanyia kazi ushauri wako
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,627
Points
2,000
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,627 2,000
Upo mkoa gan mkuu na ww umefikiria kufanya biashara gan kwanz kabla hujapewa ushauri.
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,583
Points
2,000
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,583 2,000
asante sana mkuu ntafanyia kazi ushauri wako
yah fanya market research then target wap utauzia mzgo wako bro customer wapo kila pembe ya dunia ...your customer buy with their heart....
 
boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2017
Messages
288
Points
500
boy mzuri

boy mzuri

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2017
288 500
Kwa ushauri wangu mkuu kama utafanya biashara ya mazao mtafute mtu anaechukua mzigo kwenda dar ili mfanye joint venture usiagize mzingo wote bila kujua industry kwa ujumla! Ukishajua changamoto ndio umwage pesa ktk biashara! Note woga wake ndio umasikin wako! Its u time to do now! remember FailuRe is not an option! Focus on win!
Thanks much brother, ndio uzuri wa kushea mawazo unapata vitu tofauti ....
 

Forum statistics

Threads 1,402,696
Members 530,972
Posts 34,402,648
Top