km kipimo pekeee chakujua mwanamke wako kakojoa nikupitiwa usingizi after sex.
Ukiona hajalala ujue hujamkojoza unless alikua na miusingizi yakee tuuu even before sex .
Usingizi baada ya sex ,,haupo ktk mikiki mikiki mnayofanya ( nikidogo sana ) BALI upo ktk kiwango cha shahawa zinazotoka !!!....
Kama uamin ,,,, Siku ukiwa unagonga ukisikia zinataka kutoka ,,chomoa mbooo alafu jizuie kumwaga Haulali ng'oooooooo.
Alafu Siku nyingine ukiwa mwenyewe Piga punyeto tuuu Utajikuta unashikwa na usingizi as if umefanya kazi kubwaaa !!.
Hiki nikithibitisho kua ,,Usingizi baada ya sex nimatokeo ya kukojoa shahawa !!.
Sasa wanaume wengi wanalala kwasababu mwanamme anakojoa simple tuuu ,,, wanawake hawalali sababu wanakua hawajakojoa so to them * No energy was Lost * .
I hope nmekujibu.