Eeka Mangi
JF-Expert Member
- Jul 27, 2008
- 3,173
- 486
Wadau habari zenu
Naomba kujuzwa! Nimejipigapiga weee nikajiwekea DSTV! Kama wengi wengine kubwa ni mpira! Lakini naambulia kuona EPL, Tusker League ya Kenya, Zambia nk. Sioni VPL! Kuna nn kwani? Ina maana hatukidhi viwango ama kuna shida gani? Kweli kama wachezaji wetu kwenye medani za kimataifa hawaonekani si watabaika kucheza cha ndimu tu hapa nyumbani. TFF fanyeni mchakato ili ligi yenu irushwe na DSTV ili na wachezaji wetu wajulikane kimataifa!
Naomba kujuzwa! Nimejipigapiga weee nikajiwekea DSTV! Kama wengi wengine kubwa ni mpira! Lakini naambulia kuona EPL, Tusker League ya Kenya, Zambia nk. Sioni VPL! Kuna nn kwani? Ina maana hatukidhi viwango ama kuna shida gani? Kweli kama wachezaji wetu kwenye medani za kimataifa hawaonekani si watabaika kucheza cha ndimu tu hapa nyumbani. TFF fanyeni mchakato ili ligi yenu irushwe na DSTV ili na wachezaji wetu wajulikane kimataifa!