Kwa nini ihungo isiwe chuo kikuu .

Kwa nini ihungo isiwe chuo kikuu .

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Posts
12,612
Reaction score
19,818
Mkoa wa kagera pamoja na kutoa wasomi wengi sana nchini hauna chuo chochote kikubwa cha serikali .secondary ya ihungo ambayo iliaribiwa na tetemeko mwaka 2016 imejengwa upya lakini ilivyojengwa bora ikabadirishwa matumizi ikawa chuo kikuu ambacho kitasaidia sana wakazi wa kagera kiuchumi na kusaidia kukuza mji wa bukoba ambao uliaribiwa na tetemeko na kuwa kama rambirambi kwa tetemeko kuliko high school ambayo haina manufaa kama chuo .ihungo yenyewe hii hapa
FB_IMG_15277003972049960.jpg
FB_IMG_15277004305794761.jpg
FB_IMG_15277003719752778.jpg
FB_IMG_15277003902322275.jpg
FB_IMG_15277003633835047.jpg
 
Kuweka chuo huko kwa sasa hatuna ratiba kwa serikali ya awamu hii,subirini serikali ya awamu ya 6,tuweke chuo huko,je tetemeko jingine likija tupate hasara?
never...
 
Wahaya Bhana, pamoja na kujisifia kusoma sana kumbe hamna chuo kikuu hadi leo????

By the way, siyo lazima kila mkoa kukawa na chuo kikuu, nyinyi endeleeni kupiga ma PHD huko Ulaya inatosha
 
Back
Top Bottom