Kwa nini chadema hakuna Wataalamu wa Uchumi?

Kwa nini chadema hakuna Wataalamu wa Uchumi?

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Najua Wanasheria wapo wengi sana hata wanahabari pia wamejaa, ila kwenye mambo ya Uchumi sijawahi kuona mtu wa chadema akijitokeza kuongelea hali ya Kiuchumi, iwe Bungeni au hata kwenye vyombo vya Habari, sasa kwa nini chadema haina wachumi?
 
Kubenea amesomea pia mambo ya uchumi zaidi ya uandishi wa habari😉😉
 
Najua Wanasheria wapo wengi sana hata wanahabari pia wamejaa, ila kwenye mambo ya Uchumi sijawahi kuona mtu wa chadema akijitokeza kuongelea hali ya Kiuchumi, iwe Bungeni au hata kwenye vyombo vya Habari, sasa kwa nini chadema haina wachumi?
sasa unawaamsha ili iweje. waache waendelee kulala
 
Back
Top Bottom