kwa mvua hii,Mabwepande Phase ii inawezahusika.

kwa mvua hii,Mabwepande Phase ii inawezahusika.

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Posts
4,766
Reaction score
10,616
Najua wengine mtafurahia joto kupungua abaada ya mvua

Jamani usalama kwa walioko mabondeni upo huko? maana du!
 
Mvua radi ni kiama huku milima ya Kunduchi. Pole zao watoto kwa radi. Maji yanatiririka ni mito kila mahali. Barabari zimeliika. Tutasikia mengi ikiisha
 
Mvua radi ni kiama huku milima ya Kunduchi. Poke zao watoto kwa radi. Maji yanatiririka ni mito kila mahali. Barabari zimeliika. Tutasikia mengi ikiisha

Huku Ilala kuanzia Tabata hadi mjini kati ni radi na manyunyu tu. Mvua haijanyesha!
 
Goba ni balaa. Mvua nyingi plus radi za kutosha
 
Mungu tunaomba utunusuru watoto wako. Amen.
 
Huko nje sijui kupoje nipo ndani nasikia radu tu hao ndg zetu wa bonde la msimbazi sijui wapoje
 
Radi kubwa sana imepiga hadi nikatupa simu. Usitumie simu kipindi hiki
 
Nawaza uchafu uliokusanywa kwa amri ya mkulu na kutelekezwa barabarani sa na hiki mnachoongea hapa cha mvua kipindupindu hichoooooo
 
Watu wa Dar waoga sana hasa mvua, si wavumilivu kabisa
 
Hizi na matumizi ya simu ni tofauti...jamani mukiona radi mzime smartfone hizo
 

Attachments

  • 1450163666142.jpg
    1450163666142.jpg
    24.6 KB · Views: 422
Niko Tanga.. Inagonga mvua balaa.. Taarifa nilizonazo toka lushoto sehemu za mtae tayari ishaleta hasara.. Naona inamaliza hasira za lile joto.
 
Hivi hakuna uwezekano wa hilo jina Mabwepande kubadilishwa..!!?!
 
Back
Top Bottom