Kwa Mkemia Mkuu (Chief Chemist) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mkemia Mkuu (Chief Chemist)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Feb 4, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 655
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    WanaJf nawasalimu,

    Taarifa ya juzi kwamba kwenye ofisi ya Mkemia Mkuu kumevunjwa na kuibiwa, imenifanya niwe na maswali hasa ukizingatia ni kwa mara ya tano kwa vipindi tofauti,

    -Hao wezi hawana sehemu nyingine ya kuiba ni hapo tu?
    -Hakuna ulinzi wowote eneo hilo?
    -Jitihada gani zimefanywa kuanzisha ulinzi thabiti baada ya matukio yaliyotangulia?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...