Kwa matokeo haya naweza kuchaguliwa chuo cha afya (ufamasia). Na nitaanza "level" gani?


UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
297
Likes
218
Points
60
UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
297 218 60
Kwa matokeo haya naweza ku-apply Chuo cha afya?
CSEE 2015
Phy C
Chem A
Bio B
Math B
Eng F.
et.c

N.B. Naombeni mnijibu kama nilivyouliza.
 
K

Kavumo 9man

New Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
29
K

Kavumo 9man

New Member
Joined Jun 20, 2016
1 0 3
Kwa matokeo haya naweza ku-apply Chuo cha afya?
CSEE 2015
Phy C
Chem A
Bio B
Math B
Eng F.
et.c

N.B. Naombeni mnijibu kama nilivyouliza.
Apo Eng ungekuw na D ingekuw saf kbs mana uko kwngn una sifa zote ila apply mana masomo muhm yako vzur
 
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
410
Likes
321
Points
80
Harnandez

Harnandez

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
410 321 80
Kwa matokeo haya naweza ku-apply Chuo cha afya?
CSEE 2015
Phy C
Chem A
Bio B
Math B
Eng F.
et.c

N.B. Naombeni mnijibu kama nilivyouliza.
Unaweza na utaanza na level ya diploma ila sasa hivi NACTE wameshafunga application zote may be next year
 
J

jivinga

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
17
Likes
5
Points
5
J

jivinga

Member
Joined Jun 23, 2016
17 5 5
Ndugu wana jf. Natafuta nafasi ya kazi yakufundisha. Mimi ni mhitimu wachuo kikuu katika degree ya ualimu katika masomo ya hesabu na geographia. Ninauwezo wa kufundisha sekondary kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita na pia nina uwezo wakufundisha collage. Kwa maelezo zaid pamoja na cv zangu naomba tuwasiliane inbox au namba hii 0744704597.
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
Kwa matokeo haya naweza ku-apply Chuo cha afya?
CSEE 2015
Phy C
Chem A
Bio B
Math B
Eng F.
et.c

N.B. Naombeni mnijibu kama nilivyouliza.
duuh wewe dogo unafaa kupigwa makofi kwanini english umepata F?
Maths umepata B halafu engl F.
Lakini chuo unapata bila tatizo subiri mpaka mwez 7 wakianza tena second selection
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093