Kwa mara ya kwanza Dr Bana aongea point! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mara ya kwanza Dr Bana aongea point!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, May 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Akichezesha taya na mwandishi wa TBC1 Marin hassan,dr benson bana alitamka wazi kabisa kwamba tatizo sio mawaziri wapya bali ni mfumo mzima wa uteuzi,alisitiza kwamba tutapoandika katiba mpya swala la rais kupewa madaraka ya uteuzi wa kila kitu ndio unaokwamisha uwajibikaji ndani ya serikali,safi sana Dr Bana kwa kuliona hilo.

    Nawasilisha
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Point gani na pumba zake za ripoti ya redet, hana lolote ,, huenda posho imechelewa mwezi huu kwa hiyo imebidi aume ili ije haraka ( Wasomi ni chakula cha wanasiasa)
     
  3. s

    sanjo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 937
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nadhani ameanza kuona namna upepo unavyovuma. Lakini kutambua kuwa huyu jamaa haaminiki na yuko biased kwa wanampatia kitumbuo chake.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Haaa inawezekana hajapata posho kumbee lol
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,533
    Likes Received: 1,770
    Trophy Points: 280
    Mzee wa nadhani.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Hapa Tanzania Ni Dr. Bana aka Mchumia Tumbo ndiye mchambuzi wa Siasa?Why TBC1,UHURU,Daily News,Habari Leo?Mbona uchambuzi wake siku zote haufanani na title yake Dr....?

    Ndoto zake ni kuwa Mukanda Part II......Hatangoja kama wafuasi wa Kibwetere
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asije chadema nafasi zimejaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, huyu ni kigeugeu
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Hapa Tanzania Ni Dr. Bana aka Mchumia Tumbo ndiye mchambuzi wa Siasa?Why TBC1,UHURU,Daily News,Habari Leo?Mbona uchambuzi wake siku zote haufanani na title yake Dr....?

    Ndoto zake ni kuwa Mukanda Part II......Hatangoja kama wafuasi wa Kibwetere
     
  9. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180

    nashukuru huyu bwana bana alikuwa shule wakati nasoma mlimani la sivyo ningekuwa naoona aibu kummwita mwalimu wangu
     
  10. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,267
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    hana lolote , hata kichaa dakika chache anaweza ongea point haiondoi uchiz wake!
    Huyo ni mchumia tumbo Tu hayo kauli haijambadilisha!
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Akitumia kauli mbiu ya chadema anapewa hongera

    akitumia kauli mbiu ya CCM anapewa matusi.

    CHADEMA + CCM = BANA
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Juzi kati hakuna aliyekuwa anamsikiliza Bana lakini leo kwa maneno hayo machache amekuwa Lulu

    Tungoje wiki ijayo atakapokuja kivingine.
     
  13. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Point. Pia hesabu miaka mingine kadhaa ndipo ataweza tena kutoa point yoyote ya maana.
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Dr Bana sio mjinga wa moja kwa moja, anaweza kusoma alama za nyakati. Leo kaongea point kidogo, tangu namfahamu.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Yeye pia ni mshauri wa Rais, kwanini hakumshauri kubadili mfumo unaoendana na mazingira halisi ya sasa, badala yake anakuja kuropoka tbccm
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda kawa lulu kwako,mimi sina lolote la kujivunia linalotoka kinywani mwa huyu mlamba miguu
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Mods nisaidieni kumpiga ban dr bana huko huko kwenye redet yake Kama inawezekana!!!!!!
     
  18. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani huyu Msomi anadhalilisha sana taaluma yake kwa kuwa ana "mahaba na CCM"..... Hawezi kuongea point ya maana zaidi ya kufagilia tu chama chake
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Wewe mama Kumbe jina lingine la dr bana ni lulu tunashukuru sana kwa kutufahamisha
     
Loading...