NI MTAZAMO TU
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 1,203
- 1,001
Kutokana na Tanzania yetu kuwa kimataifa zaidi kwa kila kitu, mahitaji ya LUGHA YA KIJERUMAN mahitajio ya LUGHA hii ya kigeni pia imehitajika kufikia malengo yetu.
Mfano wa mahitajio ni
KIUTALII
KUSOMA UJERUMAN
UKALIMAN - KUTOKA KISW-KIJERUMAN
N.K
HIVYO basi mimi nimebobea kwenye hii lugha unakaribishwa kunitafuta njoo PM
Mfano wa mahitajio ni
KIUTALII
KUSOMA UJERUMAN
UKALIMAN - KUTOKA KISW-KIJERUMAN
N.K
HIVYO basi mimi nimebobea kwenye hii lugha unakaribishwa kunitafuta njoo PM