Kwa mahitaji ya bidhaa za nyumbani na mapambo

Kwa mahitaji ya bidhaa za nyumbani na mapambo

✨ KAUNTA NA KABATI LA VYOMBO LA KISASA – SMART DISH STORAGE CABINET! ✨
Je, unatafuta njia ya kupendezesha jiko lako na kuweka vyombo vyako vizuri, kwa usalama na kwa mpangilio mzuri? Hili ndilo suluhisho sahihi kwako! 🍽️✨
📌 Sifa Muhimu:
Material: Yametengenezwa kwa MDF ya ubora wa juu (imara na ya kudumu) ikiwa na milango ya plastiki ya uwazi yenye mistari (transparent acrylic/plastic) ambayo ni salama zaidi isiyovunjika kwa urahisi kama kioo.
Vipimo (Size): Urefu 105cm × Upana 60cm × Kina 30cm (Inachukua nafasi vizuri jikoni bila kubana).
Muundo: Milango minne ya kisasa yenye vishikizo vizuri, inayofanya vyombo vionekane kwa mvuto huku vikiwa vinalindwa dhidi ya vumbi.
🏡 Inaweza kutumika kupangilia nini?
Vyombo vya chakula na kulia: Sahani, bakuli, na sahani za supu.
Glasi na Vikombe: Glasi za aina zote na vikombe vya chai.
Vifaa na mahitaji madogo ya jikoni: Vyombo vya plastiki (tupperware), visaga viungo, au chupa za mafuta ya kupikia ya kisasa.
Sehemu ya juu: Inaweza kutumika kuweka vyombo vya moto, vyungu vya maua madogo, au vifaa vya kutengenezea chai (coffee station). ☕
💰 Bei Maalum: Tsh 195,000/= tu!
Inafaa kabisa kubadili muonekano wa jiko lako au dining room iwe ya kisasa na safi! 🌟
📍 Piga simu / WhatsApp sasa ujipatie lako au uweke oda yako: 255685269533
 

Attachments

  • IMG_5362.jpeg
    IMG_5362.jpeg
    124.5 KB · Views: 3
  • IMG_5363.jpeg
    IMG_5363.jpeg
    156.2 KB · Views: 4
🔥🔥 KABATI LA KISASA LA VYOMBO NA JIKO (KITCHEN STORAGE CABINET) 🔥🔥
Pendezesha jiko lako au eneo la kulia chakula kwa kabati hili lenye muonekano wa kipekee na wa kisasa kabisa!
Bei: Tsh 285,000/= tu!
Vipimo: Upana ni sentimita 37 (37cm width).
Material: Yametengenezwa kwa MDF ya ubora wa juu na ya kudumu.
Uwezo na Matumizi: Lina nafasi kubwa ya kutosha ya kupangilia vyombo vyako vya thamani, vikombe, viungo, chupa za mafuta, na mahitaji mengine ya jiko.
Muundo: Lina milango ya vioo vya kisasa kwa juu na droo nne (4) nzuri kwa chini kwa ajili ya kuhifadhia vijiko, vitambaa vya jiko, na vitu vidogo vidogo.
Ni suluhisho kamili la kuleta mpangilio mzuri na muonekano wa kifahari kwenye jiko lako.
📍 Mahali tulipo: Kariakoo, Sikukuu St.
📞 Mawasiliano: Piga au Tuma ujumbe WhatsApp kupitia +255 685 269 533.
 

Attachments

  • 87BA0BDD-5848-4037-87FF-21658C170C37.jpeg
    87BA0BDD-5848-4037-87FF-21658C170C37.jpeg
    148.8 KB · Views: 2
  • B9CDAAC4-B163-48AF-A977-F97B1A95D270.jpeg
    B9CDAAC4-B163-48AF-A977-F97B1A95D270.jpeg
    154.4 KB · Views: 3
  • 7D85DA4C-3E0F-43D9-81CB-CF999309489F.jpeg
    7D85DA4C-3E0F-43D9-81CB-CF999309489F.jpeg
    67.6 KB · Views: 4
✨ SETI YA MEZA NA VITI 4 VYA KULIA CHAKULA (DINING SET) ✨
Ongeza muonekano wa kisasa na wa kifahari nyumbani kwako kwa seti hii bora ya meza ya chakula!
📌 Sifa za Bidhaa:
✔️ Muundo: Meza 1 ya pembenne na viti 4 imara.
✔️ Nyenzo: Fomu nene/imara yenye muonekano wa mbao/mawe ya kisasa, pamoja na miguu ya chuma cha chuma kilichopakwa rangi nyeusi ya kudumu (Powder-coated metal).
✔️ Kazi: Imara, rahisi kusafisha, na haishiki madoa kwa urahisi.
✔️ Matumizi: Inafaa sana kwa familia ndogo, sebule ya kisasa, au hata eneo la kulia chakula.
💰 BEI: Tsh 385,000/= Tu!
🚚 Usafirishaji: Tunafanya delivery mkoa wowote! (Dar es Salaam na mikoani).
📞 Wasiliana Nasi / Agiza Sasa:
📱 Call/WhatsApp: 255685269533
 

Attachments

  • IMG_5819.jpeg
    IMG_5819.jpeg
    227.1 KB · Views: 3
  • IMG_5820.jpeg
    IMG_5820.jpeg
    167.6 KB · Views: 2
  • IMG_5821.jpeg
    IMG_5821.jpeg
    150.1 KB · Views: 2
🎯 GEUZA MUDA WA NYUMBANI KUWA BURUDANI YA KIPEKEE! 🎯
Unatafuta kitu cha kufanya ukiwa nyumbani, ofisini au unapokuwa na marafiki? Magnetic Dartboard hii inaweza kuwa burudani yako mpya! 🔥

Kwa Tsh 80,000 tu, unapata dartboard inayokupa nafasi ya:

✅ Kujiburudisha na familia na marafiki – tengeneza mashindano madogo na kuongeza furaha kila mnapokuwa pamoja.
✅ Kujenga ushindani na challenge – cheza mmoja mmoja au timu na uone nani ana accuracy zaidi. 🏆
✅ Kuboresha focus & hand-eye coordination – mchezo unahitaji umakini, timing na usahihi. 🎯
✅ Kupunguza boredom – badala ya kukaa tu kwenye simu, pata activity inayokushirikisha moja kwa moja.
✅ Kwa watoto na watu wazima – ni mchezo unaoweza kufurahiwa na watu wa umri tofauti.
✅ Inafaa nyumbani, ofisini, game room, lounge au sehemu ya burudani.
✅ Magnetic darts – hakuna ncha kali kama darts za kawaida, hivyo ni practical zaidi kwa matumizi ya kawaida ya burudani. 🧲

🔥 Fikiria hivi: Unarudi nyumbani baada ya siku ndefu, marafiki wako wamefika… badala ya kukaa tu, unaweka challenge ya “BEST OF 5” na kila mtu anaanza kupambana! 😂🎯

💰 BEI: TSH 80,000 TU
📦 Unapata:🎯 1 Magnetic Dartboard
🏹 Magnetic darts
🎮 Burudani inayoweza kutumika tena na tena
Usinunue kitu cha kukaa tu ndani ya nyumba—nunua experience ambayo familia na marafiki wanaweza kufurahia pamoja. ❤️
📩 DM/Inbox sasa kuagiza.
📞 Wasiliana nasi kwa order na delivery.
Tsh 80,000 — dartboard moja, challenges nyingi! 🎯
 

Attachments

  • IMG_5848.jpeg
    IMG_5848.jpeg
    131.2 KB · Views: 1
  • IMG_5837.png
    IMG_5837.png
    1.3 MB · Views: 1
  • IMG_5847.jpeg
    IMG_5847.jpeg
    125.2 KB · Views: 1
Back
Top Bottom