Kwa Ma Dr wapya


Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,715
Likes
1,109
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,715 1,109 280
....nimeikuta mahali ....Naomba kufahamu kama hii taarifa ni ya kwel
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,715
Likes
1,109
Points
280
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,715 1,109 280
NA haya ni majina ya baadhi ya ma Dr waliofanikiwa kupata hizo ajira ....ukitazama kwa makini kuna majina ya makanisa .....sasa mm sielew hapo .....VP kanisa linapata ajira .?
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
kwenye website ya tamisemi halipo hilo tangazo
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,400
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,400 280
Nchi hii tumekabidhi MA zombie! Haya si ndiyo yameiajiri hospitali ya Haydom ikiwa na jinsia ya Me?
 

Forum statistics

Threads 1,251,875
Members 481,931
Posts 29,788,951