Kwa Kamanda polisi mkoa Dodoma

Kwa Kamanda polisi mkoa Dodoma

kadendu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Posts
643
Reaction score
497
kwanza tunakupongeza kwa namna ulivyoanza vema kushughurikia swala mauaji ya kijana saimon mapunda (24)yaliyotokea jana kwenye kituo cha polisi mtera,hakukuwa na ulazima wowote askari mwita kumshambulia yule kijana akiwa chini ya ulinzi tunaomba kama alivyotuambia leo rco dodoma kwamba mwili wa marehemu utafanyiwa uchunguzi basi haki itendeke akuna asiyejua mtera yote kwamba saimon alipata kipigo haswa na askari mwita,ikumbukwe kwamba mwaka juzi diwani wa kata ya mtera alimlipoti askari mwita tabia yake hii ya kujichukulia sheria mkononi kwa ocd mpwapwa na sio mala moja tunaomba awajibike kwa matendo yake huna sababu ya kumlinda askari wa aina hii nikutakie kazi njema.
 
kwanza tunakupongeza kwa namna ulivyoanza vema kushughurikia swala mauaji ya kijana saimon mapunda (24)yaliyotokea jana kwenye kituo cha polisi mtera,hakukuwa na ulazima wowote askari mwita kumshambulia yule kijana akiwa chini ya ulinzi tunaomba kama alivyotuambia leo rco dodoma kwamba mwili wa marehemu utafanyiwa uchunguzi basi haki itendeke akuna asiyejua mtera yote kwamba saimon alipata kipigo haswa na askari mwita,ikumbukwe kwamba mwaka juzi diwani wa kata ya mtera alimlipoti askari mwita tabia yake hii ya kujichukulia sheria mkononi kwa ocd mpwapwa na sio mala moja tunaomba awajibike kwa matendo yake huna sababu ya kumlinda askari wa aina hii nikutakie kazi njema.
Si ndio yule anaehamasisha kipigo cha mbwa koko? Huyo Mwita anatekeleza maagizo ya boss wake.
 
bwana lusungo sio kila jambo tulifanye siasa.
 
mtapata tabuu sanaa anasema mtapata tabu sanaa kipigo chake kitakuwa cha mbwa kokoo
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png

dunia hiii aiseeee
 
kiukweli kwa hatua za mwanzo kamanda kafanya kazi kwa uwazi tuache kejeli.
 
ni wazi askari mwita hakupaswa kufanya alichofanya zaidi ni tamaa ya rushwa tu,marehemu alikuwa na mzozo wa kawaida kabisa na ndugu yake nyumbani na ndugu walimaliza mzozo huo kwa kuamliwa kumlipa mwenzake fidia,mwita baada ya kusikia mzozo huo akaenda kumkamata marehemu saimoni na kumsweka lumande hiyo ilikuwa siku ya ijumaa saa nane mchana ndugu wa saimon walikwenda kituon kwa ajili ya kumdhamini lakini mwita aliwafukuza na kuwataka waje jumatatu yaani leo ndugu baada ya kuondoka masaa matatu baadae wanapata taarifa kuwa saimoni kaletwa zahanati ya kituo cha tanesco mtera akiwa hoi,wahudumu wakaogopa na kuamuru apelekwe kituo cha afya changalawe migoli ambapo alifia njiani,tabia hii ya askari mwita kujichukulia sheria mkononi alisharipotiwa mala kadhaa na diwani wa kata ya mtera(ccm) amoni kodi kwa OCD mpwapwa lakini hakupata sapport yoyote mpaka inafika maala anasababisha kifo cha kijana saimoni kwa upande wa kamanda polisi dodoma niseme wazi si vema kumkatisha tamaa amefanya wajibu wake kwa uwazi na weredi mkubwa vijana aliowatuma wametoa ushirikiano vizuri mpaka wanaondoka na maiti kwenda kufanya uchunguzi zaidi dodoma mjini walitutaka tuteuwe wawakilishi wa kushuhudia uchunguzi huo kwakweli kamanda rpc dodoma mpaka hatua alizochukua siku ya jana zimekwenda sawa na tunamuombea kwa mwenyezi mungu asimame hivihivi mpaka haki itendeke.
 
Kuanzia leo dodoma nalo ni jiji...mungu amlaze marehem mahala anapostahili.
 
Back
Top Bottom