Kwa hili tuchukue mapema MAAMUZI MAZITO


Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
690
Likes
86
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
690 86 45
Watanzania wenzangu binafsi napenda leo nieleze fikra zangu kwenu, kuwa kwa hali ya nchi yetu ilivyo hivi sasa tunahitaji kufanya maamuzi magumu.

Wana CCM, CHADEMA, CUF,wasio na vyama nk. Sote tunahitaji "kuichukulia hatua serikali". Kabla ya uchaguzi wa 2015 tunahitaji "kuingia barabarani" kushinikiza serikali kutatua kero zote ambazo kwangu naamini haina haja ya kuzitaja kwa vile kila mmoja yuko hoi kwa hali ilivyo. Sio kufanya vurugu bali maandamano ya amani nchi nzima kila mmoja ashiriki.

Napendekeza maandamano yafanyike kwa siku 7 mfululizo na serikali isitoe ahadi ya kushughulikia bali "iwajibike". In that situation they will listen and care to us. Haihitaji ushabiki wa vyama hii ni kwa wazalendo wa taifa hili.

Napenda kuwasilisha!!!!
 
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2009
Messages
382
Likes
15
Points
35
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2009
382 15 35
Anzia hapa:

Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Anzia hapa
Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima.
Nitavaa!!!!!!!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hayo maneno tumeyachoka, isije ikawa na wewe ni kina Mwingereza?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Usijali watu watakuunga mkono hapa lakini kila mmoja anajua hizi ni porojo tu...
Uchaguzi subiri mpaka 2015 hiyo ndio demokrasia.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Tanzania hii hii o nyingine???
 
koo

koo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
258
Likes
3
Points
35
koo

koo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
258 3 35
kuvaa nguo nyeusi sio kupindua serikali wala sio kufanya fujo nihaki ya mtu kuvaa akipendacho ikiwezekana wananchi wote tukavaa nguo nyeusi siku hiyo tutafikisha ujumbe kwa njia salama zaidi na tutaonyesha jinsi gani hatukubaliani na utendaji na uwajibikaji wa serikali yetu legelege.
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
kuvaa nguo nyeusi sio kupindua serikali wala sio kufanya fujo nihaki ya mtu kuvaa akipendacho ikiwezekana wananchi wote tukavaa nguo nyeusi siku hiyo tutafikisha ujumbe kwa njia salama zaidi na tutaonyesha jinsi gani hatukubaliani na utendaji na uwajibikaji wa serikali yetu legelege.
kweli hilui linawezekana kabisa au tuandamane tu tujue moja
 
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
690
Likes
86
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
690 86 45
Hilo litakuwa gumu huenda " watawala" wakaweka pamba masikioni, dawa ni kuingia barabarani tu, tujue moja kwa huyu "fisadi papa"(mtalii wa majengo ulaya, amerika na a/kusini).
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
2015 si mbali wandugu. Polisi wa tz wana visirani sana. Bora tufunge mikanda hadi hapo kisha box la kura liamue. Hapo ndio tutaingia mitaani kama kutakuwa na harufu ya uchakachuaji
 
M

MWananyati

Senior Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
158
Likes
13
Points
35
Age
43
M

MWananyati

Senior Member
Joined Feb 3, 2011
158 13 35
Unajua lazima tuelewe nini tunataka na namna gani tukiwasilishe ili ujumbe uwafikie walengwa.

Sasa tukivaa nguo nyeusi, then tunaenda osfisini kufanya kazi kama kawaida, tunajipanga kwenye foleni za kuteka maji kama kawaida, tunanunua vocha za simu kama kawaida, TUTALUA TUNAFIKISHA UJUMBE GANI KWA NANI?


CHA KUFANYA NI KUAMUA;
  1. Tugome kwenda kazini
  2. tugome kununua vocha,umeme,kununua mafuta au kitu kimoja tuchague ambacho kitaitia serikali hasara, na ijue kuwa tumefanya hivyo kwa kuwa haturidhishwi na utendaji wake
  3. tupange mikakati ya migomo endelevu. ukitoka mgomo wa posho kwa wanafunzi, next wa posho za wabunge, next ajira, next elimu duni ......
  4. baada ya hapo tutafanya sasa maandamano ya ki-ukweli kutaka mabadiliko ya serikali nzima.
Lakini bila hivyo, KUVAA NGUO NYEUSI, UTAISHIA KUPATA JOTO, ALAFU JAMAA WATAJIFANYA HAWAJUI LILILOENDELEA THEN, WE ACHIEVE NOTHING.

WE NEED TO TELL THEM IN BLACK AND WHITE, HATUTAKI HIKI NA HIKI NA HIKI
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,108
Likes
3,950
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,108 3,950 280
tatizo waislamu wakikusikia unasema kuhusu maisha magumu yanayosababishwa na ccm na magamba yao WATATOA TAMKO LA KUKULAAANI..........................TATIZO KUBWA NI KUWA WATZ SIO WAMOJHA.....KWA KILA HOJA YA MSINGI ITOLEWAYO WAVIVU WA KUFUKILI HUANZA KUINGIZA UDINI, VYAMA, NA UKABILA NA HAYA NDIYO MAFANIKIO YA CCM KWA SASA KWANI IMEFANIKIWA KUWAGAWA WATZ KWA ITIKADI MBALIMBALI NA KWA HIYO MNAPOKUWA KATIKA HARAKATI ZA KUDAI KITU FULANI HUIBUKA KUNDI FULANI NA KAULI ZA AJABU........KIKNBGINER CCM IUNAJITAHIDI SANA KUTUMIA UMASIKINI WA FEDHA NA ELIMU WA WATZ KWA KUWADANGANY KWA FULANA,P0MBE NA PILAU........
NI WAZO ZURI NA SISI WANA MAGEUZI TUPO TAYARI JAPO VIKWAZO NI VINGI SANA NCHI HII...HATUNA UMOJA KWENYE KUDAI MAMBO YETU YA MSINGI NA YENYE MASLAHI KWETU SOTE

Watanzania wenzangu binafsi napenda leo nieleze fikra zangu kwenu, kuwa kwa hali ya nchi yetu ilivyo hivi sasa tunahitaji kufanya maamuzi magumu.

Wana CCM, CHADEMA, CUF,wasio na vyama nk. Sote tunahitaji "kuichukulia hatua serikali". Kabla ya uchaguzi wa 2015 tunahitaji "kuingia barabarani" kushinikiza serikali kutatua kero zote ambazo kwangu naamini haina haja ya kuzitaja kwa vile kila mmoja yuko hoi kwa hali ilivyo. Sio kufanya vurugu bali maandamano ya amani nchi nzima kila mmoja ashiriki.

Napendekeza maandamano yafanyike kwa siku 7 mfululizo na serikali isitoe ahadi ya kushughulikia bali "iwajibike". In that situation they will listen and care to us. Haihitaji ushabiki wa vyama hii ni kwa wazalendo wa taifa hili.

Napenda kuwasilisha!!!!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Hilo litakuwa gumu huenda " watawala" wakaweka pamba masikioni, dawa ni kuingia barabarani tu, tujue moja kwa huyu "fisadi papa"(mtalii wa majengo ulaya, amerika na a/kusini).
Tena fanyeni maandamano mkiwa uchi,
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Unajua lazima tuelewe nini tunataka na namna gani tukiwasilishe ili ujumbe uwafikie walengwa.

Sasa tukivaa nguo nyeusi, then tunaenda osfisini kufanya kazi kama kawaida, tunajipanga kwenye foleni za kuteka maji kama kawaida, tunanunua vocha za simu kama kawaida, TUTALUA TUNAFIKISHA UJUMBE GANI KWA NANI?


CHA KUFANYA NI KUAMUA;
  1. Tugome kwenda kazini
  2. tugome kununua vocha,umeme,kununua mafuta au kitu kimoja tuchague ambacho kitaitia serikali hasara, na ijue kuwa tumefanya hivyo kwa kuwa haturidhishwi na utendaji wake
  3. tupange mikakati ya migomo endelevu. ukitoka mgomo wa posho kwa wanafunzi, next wa posho za wabunge, next ajira, next elimu duni ......
  4. baada ya hapo tutafanya sasa maandamano ya ki-ukweli kutaka mabadiliko ya serikali nzima.
Lakini bila hivyo, KUVAA NGUO NYEUSI, UTAISHIA KUPATA JOTO, ALAFU JAMAA WATAJIFANYA HAWAJUI LILILOENDELEA THEN, WE ACHIEVE NOTHING.

WE NEED TO TELL THEM IN BLACK AND WHITE, HATUTAKI HIKI NA HIKI NA HIKI
Gomeni na kula
Gomeni kulewa
Gomeni kufanya mapenzi
 

Forum statistics

Threads 1,235,743
Members 474,742
Posts 29,233,481