K KIDUNDULIMA JF-Expert Member Joined Aug 18, 2010 Posts 966 Reaction score 541 Mar 26, 2012 #2 pabaya kwelikweli. hiyo nadhtani itakuwa 2030
L laboratory Member Joined Mar 20, 2012 Posts 51 Reaction score 3 Mar 26, 2012 #4 wamechoka CCM waende zaoo ,,na mihela yao ya UFISADI.
yaser JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 1,361 Reaction score 299 Mar 26, 2012 #5 watakaposhika hawa madaraka hata alieweka hii thread atakua ameshakufa kabaki matamahuruku tu.hata wao pia wanao chipukizi km hawa.
watakaposhika hawa madaraka hata alieweka hii thread atakua ameshakufa kabaki matamahuruku tu.hata wao pia wanao chipukizi km hawa.