Kwa hali ya sasa na kwa kulitazama Bunge hili,unaaminni linaweza kuunda kamati teule kuuchunguza mhimili uliojichimbia?

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,407
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,407 2,000
Najiuliza swali hili huku nikikumbuka kuwa kuanzia spika na wabunge wengi ,hasa wa chama tawala,wameshindwa kwenda kumuona Lissu aliekuwa amelazwa katika hospitali ya Nairobi n hini Kenya.

Sababu ya wao kutokwenda kumjulia hali mimi siilewi lakini hapo hapo napata swali kama kweli Bunge hili linaweza kuunda kamati ya namna hiyo.

Na hata kamati ya namna hiyo ikiundwa, kweli itakuwa huru kufanya kazi yake?

Yangu macho na masikio.

Naomba niishie hapa natumai nitakuwa nimeeleweka.
 

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
8,146
Points
2,000

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
8,146 2,000
Salary slip wengine Tuko shamba na hatupati kujua kila linalotokea kwa wakati. Nini kimetokea? Mhimili uliojichimbia ni upi na nani ameahidi kuunda kamati; kamati ya kuchunguza nini? Yeyote anayehitaji zaidi aweza kuelezea zaidi hoja ya mleta mada ili wengi zaidi tuchangie!
 

Forum statistics

Threads 1,379,343
Members 525,396
Posts 33,743,761
Top