Zekidon
JF-Expert Member
- May 29, 2013
- 1,903
- 569
Wakuu nyie mnadeal vipi na hawa watu wakiwa wajawazito maana naona kama hii hali sasa uzalendo unakaribia kunishinda.
Inakwenda wiki ya tatu sasa hii wakuu, sioni dalili, ni kuuguza tu!
Yale mambo muhimu hamna aisee, nimejibana ila kama shetani anazidi kuninyemelea tu!
Michepuko hoyee!
Inakwenda wiki ya tatu sasa hii wakuu, sioni dalili, ni kuuguza tu!
Yale mambo muhimu hamna aisee, nimejibana ila kama shetani anazidi kuninyemelea tu!
Michepuko hoyee!