Kwa hali hii mbunge wetu wa mafia achia ngazi tu?


Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
2
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 2 0
Upepo huu wa mabadiko ya wasomi wa Mafia hasa vijana unakuweka Mbali na utawala wa kisiwa Chetu. Utumiaji wa mitandao ya jamii na kuhamasihana ktk mabadiliko kunamuweka mbali mbunge weti

Inaonekana 2015, vijana wengi waliopo vyuo vikuu wameapa kuingia ktk kinyanganyiro Cha Ubunge na Udiwani.
Hiili linawezekana kama Vile Akina kafulila na Vijana wengine
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Likes
1,770
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 1,770 280
Upepo huu wa mabadiko ya wasomi wa Mafia hasa vijana unakuweka Mbali na utawala wa kisiwa Chetu. Utumiaji wa mitandao ya jamii na kuhamasihana ktk mabadiliko kunamuweka mbali mbunge wetiInaonekana 2015, vijana wengi waliopo vyuo vikuu wameapa kuingia ktk kinyanganyiro Cha Ubunge na Udiwani.Hiili linawezekana kama Vile Akina kafulila na Vijana wengine
Kaka hata hueleweki!
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240