Kwa entrepreneur ingia hapa kidogo

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2014
Messages
2,408
Points
2,000

mwanaMtata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2014
2,408 2,000
Well kwa wale wajasiriamali wadogo wadogo au hata wakubwa hii ni yenu.
Naomba kujitambulisha kwa jina Naitwa Felix naishi dar esalaam .
Mimi niliwahi kua na dreams za kua na biashara yangu kubwa tuu. Na najua most of us tunazo. Swali, do you know that instagram can be a good shop for your business/Je unajua instagram inaweza ikawa duka zuri kwa biashara yako?
Kwa wanaoelewa umuhim wa instagram kibiashara basi nawaletea/na kuwatengenezea business class instagram account for cheap prices. Kwa wale ambao bado hawajajua nitafuteni niwajuze kabla hujaamua kununua account ...
Karibuni sana
 

Forum statistics

Threads 1,364,497
Members 520,767
Posts 33,318,216
Top