Kwa anayefahamu hii

Kwa anayefahamu hii

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Posts
3,030
Reaction score
4,651
  • Nahitaji mwongozo kurudisha kadi ya benki CRDB iliyopotea....na pengine muda ambao naweza kuchukuwa hadi kupata nyingine
 
Nenda CRDB watakusaidia.

Ukienda na ripoti ya Polisi ya kupotelewa na hiyo kadi itakuwa bora zaidi.
Sawa mkuu...labda inaweza kuchukuwa mda gani kupata nyingine baada ya kupitia hizo hatua ulizonambia
 
ni ka wiki mbili kurudi nyuma japo wanaweza sema wiki tatu
 
Back
Top Bottom