Kuweni na HURUMA, mko wengiiiiii!!!


kingofyou

kingofyou

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
52
Likes
1
Points
0
kingofyou

kingofyou

Member
Joined Nov 21, 2013
52 1 0
Habari zenu...
Nasema hivi Amani itakuwepo tena kubwa sana + upendo, mkiwaruhusu waume zenu at least kuwa na mke mwengine, yaani muwe wawili... Heshima itakuwepo (mwanaume atakuheshimu sana). Asikuambie mtu game utafaidi tu,,,

Game utafaidii kwa maana utakuwa mbunifu a sana, ili umkoleze mumeo wakati hapo hapo unajitosheleza ipasavyo..

**@Practice makes ..................@**

Mnapo bana wenzenu wanateseka.. hapo hapo unakataa uke wenza lakini mume wa mtu akitupa karata kwako ya turufu anakula kilaini na mbaya zaidi unafahamu kuwa mume wa mtu.

Umalaya haufai,, halal tamuuu...


Kazi kwenu
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,901
Likes
10,117
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,901 10,117 280
Men are polygamy in nature,mind you human/man's needs are unlimited we huoni wanapewa vizuri na bado wanaweza dai KABAANG sisi sio wa kutuendekeza
 
kingofyou

kingofyou

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
52
Likes
1
Points
0
kingofyou

kingofyou

Member
Joined Nov 21, 2013
52 1 0
Men are polygamy in nature,mind you human/man's needs are unlimited we huoni wanapewa vizuri na bado wanaweza dai KABAANG sisi sio wa kutuendekeza
No! Unajua ujasiri wa mke kumruhusu mume aoe mke wa pili kwa 80% mume hawezi kuleta ujinga wa kuenda nje tena. Na mwanamke anatakiwa awe na Amani kuwa leo yupo kwa mwezangu.

Faida: mahitaji wote watapata
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
sielewi essence ya mada yako mkuu
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,738
Likes
16,494
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,738 16,494 280
We unao wangapi?
 
A

Albosignathus

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
4,819
Likes
52
Points
135
Age
44
A

Albosignathus

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
4,819 52 135
Hii ni kuingizana kwenye mafunzo ya marehemu mohammad wa Makka bila kujua.Mimi ni dume ila naona kinyaa kuchangia mapenzi.Marehemu mohammed ndio aliyaweza haya na wafuasi wake.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,027
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,027 280
No! Unajua ujasiri wa mke kumruhusu mume aoe mke wa pili kwa 80% mume hawezi kuleta ujinga wa kuenda nje tena. Na mwanamke anatakiwa awe na Amani kuwa leo yupo kwa mwezangu.

Faida: mahitaji wote watapata
si kweli kabisa watu kibao wanawake 3 lakini kuchapa nje kama kawa mkuuu si kigezo hicho ...... we uo tu wawili au watatu lakini kwa maisha ya sasa duh usijetesa watoto wa watu mkuuu.....
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,027
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,027 280
hapo nakataaa kwa asilimia 99.5 kuoa mke zaidi yammoja ni umalaya pia ...
 
bestboy

bestboy

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
130
Likes
38
Points
45
bestboy

bestboy

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
130 38 45
Wewe umeoa? na kama ndio je haujawahi kutoka nje ya ndoa?
 
bestboy

bestboy

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
130
Likes
38
Points
45
bestboy

bestboy

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
130 38 45
Hii ni kuingizana kwenye mafunzo ya marehemu mohammad wa Makka bila kujua.Mimi ni dume ila naona kinyaa kuchangia mapenzi.Marehemu mohammed ndio aliyaweza haya na wafuasi wake.
Hivi ni kweli haujawahi kuchangia mapenzi, hujawahi toka nje ya ndoa?
 
A

Albosignathus

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
4,819
Likes
52
Points
135
Age
44
A

Albosignathus

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
4,819 52 135
Hivi ni kweli haujawahi kuchangia mapenzi, hujawahi toka nje ya ndoa?
Naapa kwa jina la Mungu sijawahi toka nje ya ndoa.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,694
Likes
455
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,694 455 180

watu wengine hua mnakurupuka usingizini
na kuandika ujinga pasipo kufikiri?haaaa!!
vp kuhusu mwanamke nae kumiliki mme zaidi ya mmoja
mtakubali?mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
asante dada!

watu wengine hua mnakurupuka usingizini
na kuandika ujinga pasipo kufikiri?haaaa!!
vp kuhusu mwanamke nae kumiliki mme zaidi ya mmoja
mtakubali?mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Mimi binafsi sijioni kabisa kuwa kama nikija kuoa ntatumbukiza sehemu moja kwa muda wa miaka 30 au 40 ya maisha yangu. Yaani hadi kufa kwangu ntakula vya mke wangu tuuuuuuuu. Mhh ingawa ntajaribu sidhani kama ntaweza.
Si semi kuwa mimi ni kicheche lakini huwa najiuliza mara kwa mara katika maisha yangu je baba yangu toka aoe mpaka leo hii hajawahi kuonja nje????????????????????? Maana ndoa yao ina miaka 38 na mwaka huu unaisha,,,,,,,,,,
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280

Forum statistics

Threads 1,252,142
Members 482,015
Posts 29,798,033