Kuwa na mwanamke anayependa hela kunachangamsha akili sana!!

Kuwa na mwanamke anayependa hela kunachangamsha akili sana!!

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Mwaka flani baada ya kumaliza elimu yangu ya kuunga unga ya chuo kikuu, nikapata kazi shirika moja hivi kama trainee.

Kazi yangu kubwa ilikua kukutana na wateja na kutatua changamoto zao. Mshahara wangu haukua mkubwa kihiivyo maana ulikua haujavuka digiti 5 ingawa ulikua unakaribia sana digiti 6.

Pamoja na kwamba sikua na familia wala mtegemezi wa kueleweka zaidi ya maza kumtoa mia mbili mia tatu once in a while wala majukum mengine hyo hela ikawa hainitoshi.

Sasa katika harakati zangu nikaoppa mtoto mmoja anaitwa Consolatha. Huyu mtoto ni mzuri hakuna mfano, wanawake wengine wameumbuka kla huyu alikua amebarikiwa, wote tuseme amina kwa hilo.

Huyu mtoto demand zake zilikua za juu balaa, almost karibu kila baada ya siku 2 anaomba kilo au kilo unusu, kwa kweli nikahisi kuchanganyikiwa. Lakini sikutaka kumuacha huyu mtoto kisa sina hela, nikaamua kuumiza kichwa lakini nikajikuta napata hela nyingi sana nje ya ule mshahara wangu ili kumtunza na kumfurahisha Consolatha.

Moral of the story, ukiwa na mwanamke anapenda hela utajiongeza tu namna ya kupata hela. Ukiwa na mwanamke anaomba tu elfu 20 au 30 kwa wiki huyu atakulemaza. Mimi tokea hapo nilijifunza situmii kabisa wanawake cheap, mwanamke unaempa laki 2 anakushukuru kama umempa uhai huyo hafai.

Vijana tafteni wanawake wapenda hela wachangamshe akili zenu. Lazima utabuni namna nyingine ya kupata hela kukidhi mahitaji ya mrembo wako.
 
Anaependa pesa bila kujali anazifanyia nini huyo hafai. Bora mwanamke mwenye ndoto kubwa na kukusukuma kuzitimiza, atakupa msukumo na nguvu ya kuzitimiza ndoto zako. Usicheze na nguvu ya mwanamke, utajikakamua kwa uwezo wako kuonyesha kwamba unaweza.
 
Mwaka flani baada ya kumaliza elimu yangu ya kuunga unga ya chuo kikuu, nikapata kazi shirika moja hivi kama trainee.

Kazi yangu kubwa ilikua kukutana na wateja na kutatua changamoto zao. Mshahara wangu haukua mkubwa kihiivyo maana ulikua haujavuka digiti 5 ingawa ulikua unakaribia sana digiti 6.

Pamoja na kwamba sikua na familia wala mtegemezi wa kueleweka zaidi ya maza kumtoa mia mbili mia tatu once in a while wala majukum mengine hyo hela ikawa hainitoshi.

Sasa katika harakati zangu nikaoppa mtoto mmoja anaitwa Consolatha. Huyu mtoto ni mzuri hakuna mfano, wanawake wengine wameumbuka kla huyu alikua amebarikiwa, wote tuseme amina kwa hilo.

Huyu mtoto demand zake zilikua za juu balaa, almost karibu kila baada ya siku 2 anaomba kilo au kilo unusu, kwa kweli nikahisi kuchanganyikiwa. Lakini sikutaka kumuacha huyu mtoto kisa sina hela, nikaamua kuumiza kichwa lakini nikajikuta napata hela nyingi sana nje ya ule mshahara wangu ili kumtunza na kumfurahisha Consolatha.

Moral of the story, ukiwa na mwanamke anapenda hela utajiongeza tu namna ya kupata hela. Ukiwa na mwanamke anaomba tu elfu 20 au 30 kwa wiki huyu atakulemaza. Mimi tokea hapo nilijifunza situmii kabisa wanawake cheap, mwanamke unaempa laki 2 anakushukuru kama umempa uhai huyo hafai.

Vijana tafteni wanawake wapenda hela wachangamshe akili zenu. Lazima utabuni namna nyingine ya kupata hela kukidhi mahitaji ya mrembo wako.
Chief uko sawa,ila mi kuonga huko cpo kabisa,mi ni mgumu kinoma,labda hiyo ela nimpe mama anunue sukari
 
Yaas!! Kuna mawili, either utafute umtetee asibebwe, au utafute umkabidhi
 
Kwangu itakua ngum sana mkuu,maana hii tabia ya ubahir sijui nimeirithi kutoka kwa nan Jamn....Nataman niwe nahonga ata elfu 10 lakn nashindwa
 
Ha ha ha ha kama mpenzi sawa;ila penda mwanamke anayependa ela na anayejua kuzitafuta kwa njia sahihi;lasivyo utakufa kwa presha na mwisho wa siku atakufanya uwe mwizi.
 
Mfano akwambie ndani ya siku saba umpatie 5M;Hebu jaribu kuweka mikakati utakayoitumia kufanikisha hilo.
 
Kuna wanaume mmebarikiwa mazee kama mnayoyasema ni kweli.

Yaani utafute pesa kwa ajili ya kumfurahisha demu? Tafuta pesa ukamilishe mipango yako na familia au demu naye ni moja ya mipango!
 
ha ha ha ha anayependa ela anakufanya wewe kuwa kibarua/ATM/chuma ulete n.k ;kwa kifupi huo ni utumwa zaidi ya utumwa wa mkoloni.
 
Mwaka flani baada ya kumaliza elimu yangu ya kuunga unga ya chuo kikuu, nikapata kazi shirika moja hivi kama trainee.

Kazi yangu kubwa ilikua kukutana na wateja na kutatua changamoto zao. Mshahara wangu haukua mkubwa kihiivyo maana ulikua haujavuka digiti 5 ingawa ulikua unakaribia sana digiti 6.

Pamoja na kwamba sikua na familia wala mtegemezi wa kueleweka zaidi ya maza kumtoa mia mbili mia tatu once in a while wala majukum mengine hyo hela ikawa hainitoshi.

Sasa katika harakati zangu nikaoppa mtoto mmoja anaitwa Consolatha. Huyu mtoto ni mzuri hakuna mfano, wanawake wengine wameumbuka kla huyu alikua amebarikiwa, wote tuseme amina kwa hilo.

Huyu mtoto demand zake zilikua za juu balaa, almost karibu kila baada ya siku 2 anaomba kilo au kilo unusu, kwa kweli nikahisi kuchanganyikiwa. Lakini sikutaka kumuacha huyu mtoto kisa sina hela, nikaamua kuumiza kichwa lakini nikajikuta napata hela nyingi sana nje ya ule mshahara wangu ili kumtunza na kumfurahisha Consolatha.

Moral of the story, ukiwa na mwanamke anapenda hela utajiongeza tu namna ya kupata hela. Ukiwa na mwanamke anaomba tu elfu 20 au 30 kwa wiki huyu atakulemaza. Mimi tokea hapo nilijifunza situmii kabisa wanawake cheap, mwanamke unaempa laki 2 anakushukuru kama umempa uhai huyo hafai.

Vijana tafteni wanawake wapenda hela wachangamshe akili zenu. Lazima utabuni namna nyingine ya kupata hela kukidhi mahitaji ya mrembo wako.
Poor mind mkuu kwahoja hizo sidhani kama unamafanikio hahahahah unajisifia kuhonga 2k vipi kuhusu sadaka? Mungu atakulaani oho
 
Ni kweli wapo wanawake wamefanikiwa kwa njia hiyo,huku wanaume wakiachwa hawana mbele wala nyuma.
hahahaha ila kufikia hatua hii ya jamaa inawezekana na kurogwa kupo mkuu, wengine hata vocha tu tunapoteaga hewani
 
Ila watu wengine bhana izo hela unazompa alafu anakuja kukupiga chini ndo mnakujaga kulia lia izo pesa ni bora niwekeze kufungua miradi mingine au niwasaidie wahitaji au niwasomeshe madogo watoke kimaisha nitapata baraka
Ila Mawazo mengine bhana ni kama balaa tu,afu umesema ulipata elimu ya kuunga unga hata uchungu haukuona daah
Afu wengine huishia kuwa wezi na kupoteza kazi zao penda mwanamke anayejua nn maana ya Maisha, sio mpendwa pesa
 
Back
Top Bottom