Kuwa na Kiu kali ya maji mara kwa mara


J

jik

Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
50
Likes
9
Points
15
J

jik

Member
Joined Dec 21, 2014
50 9 15
Habarini wanajamvi,
Sijui niliite ni tatizo maana siyo kawaida yangu. Hii tabia imenianza hivi karibuni, ninapatwa na kiu kali sana ya maji ya kunywa mara kwa mara, naweza kunywa maji ya kutosha baada ya dakika mbili tena nikahisi kiu balaa hasa nyakati za usiku hadi koo linakauka. Je, kuna tatizo linaninyemelea au ndiyo limeshakuwa tatizo? Nini kifanyike?
USHAURI wenu tafadhali, karibuni....
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,484
Likes
2,409
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,484 2,409 280
Shida imezidi muone Daktari!. Je huwa unakojoa mara kwa mara?
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
90,349
Likes
442,181
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
90,349 442,181 280
Kama Dundo Boy alivyouliza hapo juu, vipi rate yako ya kukojoa? Inawezekana kisukari "diabetes" kinakuanza. Kapime sukari haraka sana!
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,985
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,985 280
Ni hali ya hewa tu, joto limeongezeka wakati wa usiku kipindi hiki.
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Likes
471
Points
180
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 471 180
Unahisi njaa?Ume loose weight?Nenda hospitali huenda ni dalili za pre diabetes.
 
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
400
Likes
461
Points
80
Age
23
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
400 461 80
Mkuu hilo ni tatizo wahi hospital..... Maana hapo sababu kuu ni kidney failure au liver au heart....... Na effect yake n kua ita dilute sana blood kiasi kwamba most ions zitatoka outside of the cell na kuiacha cell with no ions neccesary for its function

Pia ita lower blood sodium level ko ur sensitivity itapungua uwezo wa kusense vitu utapungua

Pia ita lower blood calcium levo ko muscles hazitakua na uwezo wa ku contract kwa wakati
 
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
400
Likes
461
Points
80
Age
23
Innocenthezron

Innocenthezron

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
400 461 80
Na wakati unangojea kwenda kwa daktari anza kula vitu vyenye chumvi na madini mengine kwa wingi ili atleast u balance body ions level.... Jitahidi usinywe maji mengi na kunywa only pale yanapohitajika
Unaweza fanya kama ukickia kiu saaana kunywa maji kidogo den tulia ivo ivo
 
J

jik

Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
50
Likes
9
Points
15
J

jik

Member
Joined Dec 21, 2014
50 9 15
Mkuu hilo ni tatizo wahi hospital..... Maana hapo sababu kuu ni kidney failure au liver au heart....... Na effect yake n kua ita dilute sana blood kiasi kwamba most ions zitatoka outside of the cell na kuiacha cell with no ions neccesary for its function

Pia ita lower blood sodium level ko ur sensitivity itapungua uwezo wa kusense vitu utapungua

Pia ita lower blood calcium levo ko muscles hazitakua na uwezo wa ku contract kwa wakati
Asante, mkuu
 
J

jik

Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
50
Likes
9
Points
15
J

jik

Member
Joined Dec 21, 2014
50 9 15
Na wakati unangojea kwenda kwa daktari anza kula vitu vyenye chumvi na madini mengine kwa wingi ili atleast u balance body ions level.... Jitahidi usinywe maji mengi na kunywa only pale yanapohitajika
Unaweza fanya kama ukickia kiu saaana kunywa maji kidogo den tulia ivo ivo
Sawa, nashukuru
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,595
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,595 2,351 280
Nipo kawaida kabisa
hiyo ni dalili ya mwanzo kabisa ya pre diabetes.mata nyingi sukari hujificha kuigundua ni mapema ni ngumu.Kunywa hayo maji kunywa juisi ya spinachi ili urudishe calcium iliyopotea wakati unajiandaa kwenda hospitali mkuu
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
Kadri ninavyokunywa na kukojoa ni hivyo hivyo.
kisukar aina ya pili inatibika bila madawa kama utafanya mazoez asubuh na jion kukimbia au kutembea utaona kiu inaisha lakin ngoja tujadili vinywaji unavyopendelea yafuatayo yanasabbisha ugonjwa huo

chai vikombe zaid ya viwili kila siku
juis na kuongeza sukar
soda
juis za madukan mara kwa mara
bia
yapi unafanya hapo
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,595
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,595 2,351 280
kisukar aina ya pili inatibika bila madawa kama utafanya mazoez asubuh na jion kukimbia au kutembea utaona kiu inaisha lakin ngoja tujadili vinywaji unavyopendelea yafuatayo yanasabbisha ugonjwa huo

chai vikombe zaid ya viwili kila siku
juis na kuongeza sukar
soda
juis za madukan mara kwa mara
bia
yapi unafanya hapo
Mbona humwambii na :
UBWABWA
UGALI WA SEMBE
CHIPS DUME NA JIKE
NYAMA CHOMA NYEKUNDU
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,595
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,595 2,351 280
Kadri ninavyokunywa na kukojoa ni hivyo hivyo.
KAPIME KISUKARI KATIKA MKOJO NA KATIKA DAMU MAANA KAMA NI KISUKARI KINA ANZA UNAKUWA KANA UNATIA MAJI HAPA NA KUYAHAMIAHIA PALE PIA UMEKUNYEA LITA 1 UNAKOJOA LITA 2
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
900
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 900 280
Mbona humwambii na :
UBWABWA
UGALI WA SEMBE
CHIPS DUME NA JIKE
NYAMA CHOMA NYEKUNDU
hiyo hailet kisukar chochote kinachoingiakatika damu kwa urahisi kama vinywaji vyote kasoro maji ndio kongosho inatoa kemikali ya kuondoa sukar kwenye damu sasa inatoa kila siku mpaka inachoka na unapata ugonjwa huo ila kama utatafuta haina madhara kwani kinagawanyika kingi kinaenda tumboni moja kwa moja kidogo ndio kinaenda kwenye damu hata hivyo ukitafuna unatumia nguvu za misuli hivyo unaanda mazingira ya kupunguza sukar ili itakayokuja isijae hivyo haina madhara kula vyakula hivyo kama huumwi labda uwe ushapata ugonjwa lakin yeye ni katika hatua za awali ataiwai na atakua anakula kama kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,787
Posts 30,521,528